Help Network CPA

Mình reg top net = info VN và không cần site đc thì cậu mất gì nào ? Be honest là chìa khóa để reg net nhé

Be honest là chìa khóa để reg net nhé -> chuẩn! chiếm 50% thành công. nhưng muốn be honest thì admin phải có vốn english ... chứ mà google translate thì hơi khó

Định share nhưng xem các đoạn quotes không muốn share. Đi xin mà làm cái giọng trịch thượng.
Hiểu biết thì ít mà còn lý luận. Cậu cứ real traffic đi, cả đóng net trên affpaying đó. Cheat mà còn không hiểu mình đang ở đâu cứ ăn nói hồ đồ.
Ăn nói kiểu đó Admin vn còn deny chứ là Tây.
Share cho cậu bài học đầu tiên này sẽ tốt hơn cho cậu nè: Không những phải biết mình là ai mà phải hạ mình xuống hết mức có thể thì mới thành công được.
Xin lỗi anh em trước giờ không post bài nào nặng lời như vậy vì thấy cậu này hồ đồ quá muốn giúp cậu ấy nhận ra thiếu sót của mình. Thuốc đắng giã tật!

tôi hỏi,t cũng share chứ ko phải ngửa tay đi xin mà phải dạ vâng lễ phép.t cũng ko xúc phạm hay thái độ với ai như cậu.ko biết cậu giỏi ra sao nhưng đào 1 cái topic từ tháng 5 chỉ để tỏ ra mình giỏi và nguy hiểm thì t chịu rồi.
nếu mà real traffic đc thì box đã đổi tên thành cpa chứ ko phải là offer nhé.trong này ai cũng là cheat cả thôi
cuối cùng, cậu mới là ng tỏ thái độ trịch thượng nhé, nhớ bài học đầu tiên đi, ko thì ko thành công đâu
p/s: tưởng cao nhân real traffic hóa ra cũng admin site cheat như ai mà cứ làm hàng. đọc bên mục report mà thấy oải

Last edited by a moderator:
tôi hỏi,t cũng share chứ ko phải ngửa tay đi xin mà phải dạ vâng lễ phép.t cũng ko xúc phạm hay thái độ với ai như cậu.ko biết cậu giỏi ra sao nhưng đào 1 cái topic từ tháng 5 chỉ để tỏ ra mình giỏi và nguy hiểm thì t chịu rồi.
nếu mà real traffic đc thì box đã đổi tên thành cpa chứ ko phải là offer nhé.trong này ai cũng là cheat cả thôi
cuối cùng, cậu mới là ng tỏ thái độ trịch thượng nhé, nhớ bài học đầu tiên đi, ko thì ko thành công đâu
p/s: tưởng cao nhân real traffic hóa ra cũng admin site cheat như ai mà cứ làm hàng. đọc bên mục report mà thấy oải

Muốn nói với thớt đôi lời mà thui!..........k nói dc gì nữa!:binhsua96:

- - - Updated - - -

Be honest là chìa khóa để reg net nhé -> chuẩn! chiếm 50% thành công. nhưng muốn be honest thì admin phải có vốn english ... chứ mà google translate thì hơi khó

Cậu jnboxx yahoo cho tớ hoặc pm tớ nc vs cậu chút dc hem!

Mình reg top net = info VN và không cần site đc thì cậu mất gì nào ? Be honest là chìa khóa để reg net nhé
Net nào cũng be honest đc ah ==> chém hơi quá rồi chú :D

Cho em hỏi là muốn làm admin của 1 site offer thì phải ad nhiều net ah !!Có đứa em ở bển định tạo 1 site offer rồi chiến ko biết bắt đầu từ đâu !!!
1 net cungx được, cậu có thể thuê trọn gói hết 5 triệu nếu thuê bác offer_hn hoặc mua code về tự reg net, host, domain giá thì rẻ hơn

Thứ nhất là honest không phải hosnest. Riêng việc viết sai chính tả như vậy network nó cũng chẳng coi bạn ra gì rồi. Hỏi tại sao không reg đc bằng info VN. Còn muốn proof thì có proof

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week