Spotlight Network đòi traffic , rất mong được giúp đỡ :(

Reactions
7
MR
0.004
bác nào pro giúp em chút , network e làm giờ nó muốn xem traffic , mà em thì chả biết làm thế nào cả , bác nào biết hướng dẫn giúp em với . câu hỏi cụ thể thế này ạ : I need to know exactly what is your traffic source?

em cảm ơn :D

Hic hic sao ko đeo BCS trước, tới lúc 2 vạch rồi thì chạy quanh. Khổ thanh niên ghê.

Hic hic sao ko đeo BCS trước, tới lúc 2 vạch rồi thì chạy quanh. Khổ thanh niên ghê.
híc , acc này em được thằng bạn tạo giúp , giờ lại ko liên lạc được với nó nên em cũng không biết làm sao cả , bác biết cách không ? giúp em với :'(

Có vài chục topic bày kế rồi, bạn tìm mà xem cho lẹ.

bác nào pro giúp em chút , network e làm giờ nó muốn xem traffic , mà em thì chả biết làm thế nào cả , bác nào biết hướng dẫn giúp em với . câu hỏi cụ thể thế này ạ : I need to know exactly what is your traffic source?

em cảm ơn :D
Tớ nghĩ khi AM đã hỏi , thì có nghĩa là nhà quảng cáo đã phàn nàn về traffic của cậu rồi , nên giờ có fake proof thì thỉ lệ thành công rất là thấp , cậu cố gẵng lần sau làm kĩ 1 chút click + rrs đàng hoàng , cố gắng lên :)

Tớ nghĩ khi AM đã hỏi , thì có nghĩa là nhà quảng cáo đã phàn nàn về traffic của cậu rồi , nên giờ có fake proof thì thỉ lệ thành công rất là thấp , cậu cố gẵng lần sau làm kĩ 1 chút click + rrs đàng hoàng , cố gắng lên :)

Cảm ơn bạn đã góp ý :)

i love you :D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week