Network thanh toán ngày duy nhất và tốt nhất hiện nay (IFree)

Reactions
0
MR
0.000
Xin chào các bạn, Tình hình nét đã thay đổi nhiều mình xin phép được tổng hợp lại một số thông tin khi tham gia Network thanh toán bất cứ lúc nào các bạn muốn
NETWORK IFREE
Như các bạn đã biết net này có hình thức pay theo ngày khi bạn đủ min pay nhé! Hiện tại từ 2016 đến nay nó vẫn pay tốt. Dưới đây là hướng dẫn và điều kiện vào nét mới nhất.
1- Kênh: Nét nhận kênh content có nội dung tốt, (Họ xét nội dung khá kỹ)
2- Đối với kênh phải tồn tại ít nhất 60 days, có video úp ít nhất được 1 tháng.
3- View chỉ cần trên 10k view trong kênh là ok (Nhiều dĩ nhiên là lợi thế)
4- Sub không quan trọng (mình có kênh ẩn sub vẫn vào ok)
5- Kênh đã được liên kết GA (YTB mới ra luật nét muốn mời thì kênh đó phải ở GA trước mới mời được)
6- Để vào nét này cần có người giới thiệu uy tín thì tỷ lệ vào khá cao đối với kênh đạt điều kiện.
Note: Nếu tự đăng ký không có người hỗ trợ thì nét xét kênh hơi lâu có khi cả tháng.
Nếu vào được tốt nhất đừng cheat nhé! đội này có phần mềm để quét và nghi ngờ cheat đây, rồi đừng kêu nét đểu đá kênh k pay.
Nhược điểm của nét:
1- Cố định ăn chia 70/30 nhé
2- Nhận tiền phải mất phí, đối với paypal là 5%.
Nhận qua ngân hàng dưới 100$ hình như là 6$, trên 100$ đến 2500$ phí là 31.29$ (đã test 2500$)
Ưu điểm:
1- Pay linh động đủ min pay là về: Paypal tầm 1 day là về thì phải, ngân hàng là 3~5 ngày làm việc là em nó teng teng.
2- CPM của nó khá cao, cá nhân mình thấy nó hơn nét số 1 vietnam nhé!
3- Min pay thấp: paypal là 5$, ngân hàng là 10$.
4- Các bạn không bao giờ phải lo tổng kết hay không có là về nhà luôn khỏi phải hóng.
Nếu ai đăng ký qua link này thì cứ lên hệ với mình hướng dẫn đăng ký và để mình nhờ hộ, họ sẽ sớm trả lời hơn chút.
Links đăng ký: http://panel.ifree.zone/auth?state=GPV1R
Nhóm hỗ trợ: https://www.facebook.com/groups/1204961426317106/

----------------
Chúc các bạn thành công và vui vẻ trong cuộc sống!

00010-jpg.101514

Last edited:
Bạn này bao h nhận được $$ qua Bank thì hãy chém câu này. "trên 100$ đến 2500$ phí là 31.29$ ( đã test 2500$)"
Nếu không thì nên ghi nguồn vào. Dù sao cũng ủng hộ tinh thần hỗ trợ ae.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back