Nếu có vốn nên đầu tư kinh doanh gì ở HCM

nếu có tiền thì nhà trọ đi, buôn bán ăn thua ở cái thời ko thời mở ra cũng chả có đến

theo mình cậu nên mua cổ phiếu của công ty vay nợ bằng tiền hàn quốc đó - tiền hàn quốc sẽ có xu hướng giảm để cạnh tranh với đồng yên đang mất giá ( VD : công ty nhiệt điện phả lại hưởng lợi từ việc dồng yên mất giá ) hoặc mấy công ty nhập khẩu hàng hàn quốc hay nhật.

Còn muốn kinh doanh bạn vào ytuong247.com trong đó có hàng loạt ý tưởng.

chúc bạn kinh doanh tốt
tks bạn nhiều

nếu đủ tiền mua nhà, thì kiếm cái nhà gần xí nghiệp cty gì đó cho giữ xe or chia ra nhiều phòng cho thuê trọ cũng dc đấy

Đồ chơi người lớn nhé :D Nói thật đấy, không đùa đâu.
Suy nghĩ giờ thoáng rồi mà. :D

Chuẩn, cứ theo bác @DoctorXuan mà chơi :D, thời bủi này chả kinh doanh gì đc đâu, bám càng mấy công ty nhà nước với mấy ông lớn cho qua đợt lũ này :D

nếu đủ tiền mua nhà, thì kiếm cái nhà gần xí nghiệp cty gì đó cho giữ xe or chia ra nhiều phòng cho thuê trọ cũng dc đấy
nếu thuê đất, xây lên cho thuê theo kiểu chung cư có khả quan ko ta

nếu thuê đất, xây lên cho thuê theo kiểu chung cư có khả quan ko ta
Mi tính đi
giờ 1 cái nhà trọ đầu tư xây dựng tầm 35tr điện tích 4*3 có gác lửng bên trong có toa let này nọ sinh hoạt riêng
bèo cũng phải có 10 cái vị chi là 350tr đó là nếu có đất đấy nhé con không có đất thì hơi mệt
1 cái phòng trọ thế nà nếu trong KCN có già tầm 1.2tr điện nước tụi nó dùng tụi nó chịu
1 tháng thu dc 12tr
Trừ tiền thuế này nọ tiền lặt vặt tiền rác tiền chi mấy anh khu vực 1 tháng hết 1tr
còn lại 11tr
350tr/11tr = 32 tháng /12 cũng gần 3 năm lấy vốn thôi

thời gian 3 năm thì nhà bắt đầu xuống cấp vì mi xây đểu mà cho nên bỏ thêm 10tr tu sửa đến năm thứ tư bắt đầu mới có lãi

kình doanh online có vẻ ngon hơn :D

kinh doanh nhà trọ theo kiểu gì cậu - thuê dất xây lên cho thuê - hay là sao
hoặc thuê căn hộ cho thuê lại . cái này mình đọc trên báo thuê nguyên căn hộ mấy tầng rồi rủ mấy đứa khác đến thuê - ko mất tiền nhà lại có ít tiền tiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom