Request Nếu gửi tiền paypal vào email mới ?

flix

Junior
Reactions
54
MR
0.000
Cho mình hỏi nếu mình lập 1 email mới (không đăng ký Paypal), sau đó mình nhận tiền từ site về email mới đó thì có được không?
Nếu được thì mình muốn lấy tiền từ email mới đó thì chỉ có cách là add mail đó vào account Paypal cũ hay sao? Việc add mail này có bị limit gì ko? (vì acc paypal này nhận tiền từ site không có vấn đề gì, giờ đổi mail add vào cũng từ site đó thì sao?)

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
hình như tùy site cậu, site nào bắt buộc pp veri thì thua. còn site uy tín thì OK. nhưng mà nó pay vào mail mới thì tranh thủ add vào pp sớm, để tầm 1 tháng ko add vào pp thì nó refund lại đó

hình như tùy site cậu, site nào bắt buộc pp veri thì thua. còn site uy tín thì OK. nhưng mà nó pay vào mail mới thì tranh thủ add vào pp sớm, để tầm 1 tháng ko add vào pp thì nó refund lại đó

Add vào thì có ảnh hưởng gì đến vụ limit hay gì không bác?
Add vào xong rồi thì cái mail mới đó mình có tiếp tục nhận tiền được không?

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
tùy site nó mới pay về mail thôi bạn. có site nó check thấy mail này chưa add vào pp thì nó ko pay
nếu ko muốn add thì bạn có thể bán pp add mail

manager

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Email có tiền pp mà trong 30 ngày không add vào pp thì sẽ tự refund, trong thời gian 30 ngày nếu site có ý scam hay này nọ chai thì cancel transaction cũng mất tiền :D còn 2 email tiền từ 1 site add vào 1 pp không sao cả :) vô tư nhé :D

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
Cho mình hỏi nếu mình lập 1 email mới (không đăng ký Paypal), sau đó mình nhận tiền từ site về email mới đó thì có được không?
Nếu được thì mình muốn lấy tiền từ email mới đó thì chỉ có cách là add mail đó vào account Paypal cũ hay sao? Việc add mail này có bị limit gì ko? (vì acc paypal này nhận tiền từ site không có vấn đề gì, giờ đổi mail add vào cũng từ site đó thì sao?)
Add vào bình thường chứ có gì đâu mà limit. Khi add mail mới vào thì gọi đó là mail phụ. Tiền nhận từ mail phụ vẫn cộng vào BL bình thường.

Vậy là khi mình add mail phụ xong, ai gửi tiền vào mail phụ thì nó sẽ hiện tên như ở mail chính đúng không nhỉ ?
Khi tiền gửi vào mail phụ thì PP sẽ thông báo về mail phụ, chứ mail chính ko liên quan gì, nhưng tiền thì cộng vào BL. Khi with hay sell thì log bằng mail chính để with or sell vẫn ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,495
Latest member
nahiyans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week