Matrix nếu không muốn mất ac zeek vì scan vào đây

Status
Not open for further replies.

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.009
Chat with me via Skype
Mình ko tin chuyện này lắm, mặc dù trước giờ vẫn post ở classifiedsgiant, nhưng ko vì thế mà có thể yên tâm với acc của mình được.

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Mình vừa vào update số SS# or Fed ID#. Hệ thống báo là cập nhật thành công nhưng ô đó vẫn hiện ra trống rỗng, không phải ghi On File
Update thử lần nữa nó cũng vậy, nghĩa là sao các pro. Không lẽ Zeek không sài đến cái số này nửa a?

Mình vừa vào update số SS# or Fed ID#. Hệ thống báo là cập nhật thành công nhưng ô đó vẫn hiện ra trống rỗng, không phải ghi On File
Update thử lần nữa nó cũng vậy, nghĩa là sao các pro. Không lẽ Zeek không sài đến cái số này nửa a?

chắc cậu ko điền password cũ vào ô dưới cùng hả

Reactions
283
MR
0.001
Chat with me via Skype

Của mình nó ra chữ On File mà, chẳng lẽ đang bị lỗi hả ta

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chẳng có cái gì là chắc chắn hết...đã quyết tâm scan thì ra ối acc zeek , Zekk bảo mật ngu bỏ bà :binhsua146:

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001

cái này nó đang fix gì ý ko đổi đc
P/s: Ai ko chắc thì post ads xong đổi 1 lần :m003:

post ads các bạn đăng nhập và logout bình thường không nên nhấn nút tắt trên trình duyệt để logout...ko nên sử dụng site post ads tạm thời của zeek các bạn tin hay ko là tùy :)

sophiatoi90

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Hình như lúc trước có 1 site mình chơi mình post bài thì nó để ở dạng inactive tức là bài chưa lên trang nhưng vẫn xme được = đường link :D, nên up cho tụi zeek kiểm tra xong nó + point thì vô acc xóa, trang đó xài free chỉ post được 10 ads hết thì xóa ads cũ đi post lại :p, nhớ ko nhầm thì là thế, cũng ko biết có phạm rule ko, cái trang đó hình như ở cột cuối cùng dòng thứ 3 thì phải :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week