nếu như có 1 triệu $?

Reactions
235
MR
0.000
có bác nào bên ngân hàng hay bờ rồ nào cũng dc , cho mình hỏi nếu giã sử có hơn 1 triệu $ chuyển vào tài khoản ngân hàng của mình thì có bị nghi ngờ gì không nhỉ ?, nge đâu là nó điều tra khủng khiếp lắm ,:binhsua72:( ko phải ngân hàng trực tuyến) . cái này là hỏi thiệt . ai vào mà cứ sử dụng từ " gạch" ," chém" thì xin ra dùm. nếu là 1 người lịch sự thì ko nên a dua theo người khác mà chém gió kiểu đó , thank.:binhsua16:

chắc là ông trùm nào đây :), ai mà dám chuyển 1 lúc 1 triệu $ vào tk ngân hàng hả bợn :D

Upvote 0
Cái này bạn phải chia ra nhiều ngân hàng mà gửi chứ gửi vào một ngân hàng thì nó điều tra rồi nó điều tra không được là nó không cho xài 1tr $ đó luôn!

Upvote 0
không bị điều tra thì hơi lạ đấy,vì bnhiu là" Tỉ VND" :m146:
Nhưng nếu là tiền sạch sẽ thì qua đc,còn nếu là tiền bất chính thì bị gọi lên trụ sở đó bạn

Upvote 0
nếu tiền từ bạn làm ra thì ko sao ..................... nhưng nhà nước vn nó làm đũ cách để vét đi 1 ít từ 1 triệu $ của bạn .............. còn nước ngoài nó đều tra gay gắt hơn nhưng nó sẽ trã hoàn toàn trả lại hết số tiền cho bạn nhưng có điều bên nước Mỹ thì việc bạn gửi ngân hàng thì yên tâm có anh FBI đứng đằng sau .............. còn Việt nam thì bạn đừng gửi kêu đi theo như vụ tiệm vàng tấn tài gì đó

Upvote 0
hu hu 1 triệu $ mà đã bị điều tra rồi , huống hồ là mình nghĩ sẽ hơn thế :binhsua04: , chuyển vào 20 cái ngân hàng cũng bị điều tra. dụ này khó nhai à :binhsua153:

Upvote 0
tăng lên hơn 10 triệu $ cho đúng thực tế. nếu bik cách ăn gọn thì vào chỉ dùm nhé mấy bác. hậu tạ ko chút vấn vương :binhsua27:

Upvote 0
tăng lên hơn 10 triệu $ cho đúng thực tế. nếu bik cách ăn gọn thì vào chỉ dùm nhé mấy bác. hậu tạ ko chút vấn vương :binhsua27:
bác nên gửi khoảng 50k$ là đc ....... còn nếu sợ thì đừng gửi có 10 triệu $ thì ăn chừng nào mới hết

Upvote 0
xx vãi lắm, thấy ai giáu giàu là nó dòm ngó à
Lo cho dân và vì dân là thế đấy =))
mình có bà bạn của nhỏ chị chĩ mở tiệm nét có 30 máy mà ngày nào thằng dog xanh tới nói lấy tiền khu vực uống cafe ................ bà đó mở đc mấy tháng dẹp quán lun

Upvote 0
các bợn bớt đả kích VN mình nhé, dù biết là vậy nhưng cứ im lặng mà sống đi, lớn mồm lớn miệng nó cho 1 phát :|
"KHÔNG TIỀN KHÔNG QUYỀN RA ĐƯỜNG PHẢI BIẾT ĐIỀU" =.=

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week