nếu như có 1 triệu $?

Reactions
235
MR
0.000
có bác nào bên ngân hàng hay bờ rồ nào cũng dc , cho mình hỏi nếu giã sử có hơn 1 triệu $ chuyển vào tài khoản ngân hàng của mình thì có bị nghi ngờ gì không nhỉ ?, nge đâu là nó điều tra khủng khiếp lắm ,:binhsua72:( ko phải ngân hàng trực tuyến) . cái này là hỏi thiệt . ai vào mà cứ sử dụng từ " gạch" ," chém" thì xin ra dùm. nếu là 1 người lịch sự thì ko nên a dua theo người khác mà chém gió kiểu đó , thank.:binhsua16:

đó gọi là lo cho dân và vì dân. Viet Nam muôn năm =))
hôm trước mình đọc tin tức thế giới nói rằng Vn là nước có chế độ tham nhũng + hối lộ đứng thứ 3 trên thế giới .... cho nên khuyen chủ thớt cẩn thận

Upvote 0
chia nhỏ ra nhiều tk nhiều bank mà rút

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

nghe bên Mĩ đầu tư trên 10k$ là bị điều tra đó.
ko đâu bạn dân mỹ đi làm mún lấy tiền mặt thì khổ sau này mua nhà thì đều tra .... còn muốn lấy tiền nhà bank thì yên tâm sau này ko điều tra vì mổi lần giao dịch nó có luu history lại mà
p/s vì mỗi tháng đi làm thì chủ nó gửi tiền vào tài khoản bank cho mình và mỗi tháng ra rút ko rút thì để đó

Last edited by a moderator:
Upvote 0
dm, thằng chủ pic bệnh hoạn vl,nghĩ quẩn à,1 tr đô làm cả đời chả ra =++
đọc cho kỹ , đừng có ở đó không bik j mà nói xàm, chửi bậy . với lại tôi hỏi lịch sự , bác ở đâu chen vào chửi này nọ là sao. bác làm cả đời ko ra thì kệ bác , dưng ko lại chạy vào chửi bịnh hoạng rùi còn vl. vô văn hóa dek chịu dc.

ý là 1 triệu $ này là từ 1 ngân hàng ngoài nước hay là 1 ngân hàng trực tuyến chuyển về vn chẳng hạng. ko phải là mình có tiền mà chuyển vào để sinh lãi. đại loại là thế.
thế mới hỏi là nó có nguy hiểm ko. chứ có tiền mặt thì chuyển vào ngân hàng làm j cho nó sinh chuyện.
1 lần nữa. mình hỏi rất lịch sự nhé. nếu ai cảm thấy ko thể nói lịch sự thì đừng vào. ai cũng lịch sự , có cái ông son.only vô vắn hóa :binhsua38:

Upvote 0
chưa có ai chuyển cho 1 triệu $ nên chưa biết thế nào :binhsua156:

Upvote 0
hehe nếu bảo tiền chơi Hyip có phải tính thuế không nhỉ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week