Help Nếu tôi là affiliate manager ...

letam

Senior
Reactions
821
MR
0.000
Xin chào.

Câu cuối : nếu tôi là affiliate manager thì ... chả có thằng nào fraud được :) mặc dù mình ko pro như các bạn ^^ ... Nói thế để thấy các network incent đã làm ngơ như thế nào :)

Hê Hê, nói như ông, không cheat thì thằng MA lấy gì nó ăn, mà nó cheat ông lock nó thì ai nó đi làm cho ông. Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe, Đừng có đi nói bừa. Đồ điên.

KhucThuyDu

Banned
Reactions
283
MR
0.000
Các pro ưa đọ hàng đấu đá nhau vậy:binhsua135:sao cứ phải kèn cựa nhau hay chứng minh ai pro hơn ai,
đọc kỹ thì chủ thớt cũng có ý tốt cảnh báo ae về tình trạng cheat liều mạng hiện nay mờ.
Bác thớt nhắc tới kinh nghiệm riêng chắc chỉ để thuyết phục hơn thui.

Net thông đồng với ta để lấy tiền từ advertisers, vì vậy nghĩ ngược lại nếu 1 ngày việc cheat trở nên quá lộ liễu, các advertisers ko chấp nhận dc thì net ko nhận dc tiền > net ko pay ta ăn cám.
Làm ăn tử tế hết mức có thể để chừng nào net vẫn có lời thì ta cũng có phần :binhsua162:

Last edited by a moderator:

wincrazy

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Nếu tôi là aff manager. 1 Tháng tôi sẽ kiếm thằng nào fraud kha khá del bớt vài thằng là kiếm vài k. :D
Nếu tôi là aff manager. Tối sẽ nói càng bạn việt nam rằng chúng ta hãy cũng cheat nhưng cheat kỹ, Đừng ăn xổi để chúng mình cùng sống lâu dài :D

Nếu tôi là aff manager. 1 Tháng tôi sẽ kiếm thằng nào fraud kha khá del bớt vài thằng là kiếm vài k. :D
Nếu tôi là aff manager. Tối sẽ nói càng bạn việt nam rằng chúng ta hãy cũng cheat nhưng cheat kỹ, Đừng ăn xổi để chúng mình cùng sống lâu dài :D

Chuẩn cmnr :)) :binhsua01: I like it

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week