new app kiếm tiền trên android : cashpoint

admin oi em lam dc 2 prof rùi dc bác pay luôn và ngay đến cái thứ 3 4 5 thì chả thấy đâu (làm mấy hôm rùi cũng ko thấy pay nên ko làm lại nữa luôn), em làm cùng một device đến lúc bác bảo em thay device thì em đã thay bằng Device Spoofer mà vẫn ko dc bác pay có ji inbox em xin cái yahoo hoặc chỉ em cách nào để dc bác pay cái

Có app cài xong nửa tiếng sau mới + point, có app cài vào + liền, đợi chết luôn
:mad:.

Last edited:
chơi bs đc ko ta?

site sập trong vòng 3 nốt nhạc ah:D

Sập aarki rồi. thằng này khó tính vãi . Hiện tại chỉ còn 2 Net là Tokenads + sonic - rate cũng tương đối cao. Quyết băm cho tới cùng ...lỗ thì coi như lấy kinh nghiệm vậy .

ID cậu là gì nhỉ ?
admin oi em lam dc 2 prof rùi dc bác pay luôn và ngay đến cái thứ 3 4 5 thì chả thấy đâu (làm mấy hôm rùi cũng ko thấy pay nên ko làm lại nữa luôn), em làm cùng một device đến lúc bác bảo em thay device thì em đã thay bằng Device Spoofer mà vẫn ko dc bác pay có ji inbox em xin cái yahoo hoặc chỉ em cách nào để dc bác pay cái

sập akira rùi thì khó làm đủ min lắm. thằng token làm trên điện thoại thì ko bít dùng vip72 còn dùng vpn thì sock của nó toàn ko ăn dc token.mỗi sonic thì làm ko cộng dồn khó lắm admin cashpoit à. Bác hỏi em id của em thì làm sao e nhớ được nữa làm xong đủ min là cash sau đó chuyển sang acc mới chứ ai nhớ id làm j

Bác nào chỉ cho e cách làm offer đăng kí với ạ. Ko + đc point.
Cho e hỏi là ứng dụng đã cài trc đó nhưng xóa đi rồi. Sau đó tải để + điểm thì nó có + ko​

App này rate cao, thanh toán sau 24h nhưng thường là 5 6 tiếng sau là có rồi, đặc biệt fake ip thoải mái luôn nhé, mình mới làm mà có 2 proof rồi.
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.cashpointsapp
Min 1$ pay qua pp hoặc PM nhé
Mấy bạn cài nhập code invite 344 ủng hộ mình nhé.
Còn đây là proof :
View attachment 31106
Mình đang fake ip US. Nhưng quên ko tắt. Vô rút tiền luôn. Paypal của mình là VN. Ko biết có rút đc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week