new bie tập làm gift amzon

Reactions
0
MR
0.000
Em mới làm gift được 1 tuần:( có làm mấy cái gift bay với appbounty mà tạch hoài... Pro nào đi qua cho em lời chia sẻ với ạ. Có app gì ios thơm thì cho em ít tín tức
Kiếm ít tiền xăng xe khó thế này... Hay có ai truyền bí kíp gì hok ạ. em mới mua cái tool Xoa Info thôi ạ.

Em mới làm gift được 1 tuần:( có làm mấy cái gift bay với appbounty mà tạch hoài... Pro nào đi qua cho em lời chia sẻ với ạ. Có app gì ios thơm thì cho em ít tín tức
Kiếm ít tiền xăng xe khó thế này... Hay có ai truyền bí kíp gì hok ạ. em mới mua cái tool Xoa Info thôi ạ.
1 khi đã chia sẻ thì ko bao giờ có từ thơm :D

để nguyên 1 acc chơi nó có pay ko mọi người.ngày làm 1 acc 25$ thôi có pay không.các pro chỉ giúp nha.thank

Hai cái app nầy mấy pro cheat ghe lắm. Còn làm không cheat thì đủ min hơi lâu. Bên myrewards dễ min hơn. 20 phut /1$.
Thằng admin này gan nè, ko kiểm tra kĩ mà paid, đến khi net ko trả thì vỡ mồm, e là ko thích kiểu như thế, chỉ mún cái app và mem đều làm ổn định để cả mem, app và net đều có cái ăn.

paid hay ko còn tuỳ vào bạn ăn app thế nào
ẹc có vụ đó nữa hả?mình ăn bình thường thôi mà.phải ăn thế nào nó mới pay vậy bạn.xin bạn chỉ giáo dc không?hj.nếu dc xin hậu tạ và thank

Thằng admin này gan nè, ko kiểm tra kĩ mà paid, đến khi net ko trả thì vỡ mồm, e là ko thích kiểu như thế, chỉ mún cái app và mem đều làm ổn định để cả mem, app và net đều có cái ăn.
dạo nầy cheat nó ko paid rồi. hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week