New Challenge : 75USD - 500USD trong 68 ngày !!!

12,5% x 2 = 25%. 25% không phải là thấp đâu bạn.
Thực ra mà nói thì 2-7 vs AA còn tốt gấp đôi AK.
http://www.cardplayer.com/poker-tools/odds-calculator/texas-holdem

cô giáo nào dậy bác cách tính 12.5% x 2 thế ạ??? Vấn đề này em cũng không muốn đôi co nhiều tại nó về phần kiến thức toán chắc giỏi lắm thì là toán cấp 3 lớp 10 xác suất. Chờ những bác khác vào confirm. Nếu mà đúng là 25% khi AA vs 27 run it twice thì em sẽ tặng nốt cho bankroll còn lại cho bác và dừng challenge này luôn ạ! Thân!

cô giáo nào dậy bác cách tính 12.5% x 2 thế ạ??? Vấn đề này em cũng không muốn đôi co nhiều tại nó về phần kiến thức toán chắc giỏi lắm thì là toán cấp 3 lớp 10 xác suất. Chờ những bác khác vào confirm. Nếu mà đúng là 25% khi AA vs 27 run it twice thì em sẽ tặng nốt cho bankroll còn lại cho bác và dừng challenge này luôn ạ! Thân!
12,5 % + 87,5% x 12,5% = 23,5%. Cái này là 2 biến cố độc lập, trong môn xác suất thống kê lên đại học mới học nhé.
2-7 vs AA có 1,5% thắng, 23,5% hoà và 75% thua, chốt thế cho nhanh. Mà 23,5 với 25 khác éo gì nhau.
Mình nói thật bạn ngu lắm, đã ngu còn nguy hiểm.

Last edited:
12,5 % + 87,5% x 12,5% = 23,5%.
2-7 vs AA có 1,5% thắng, 23,5% hoà và 75% thua, chốt thế cho nhanh. Mà 23,5 với 25 khác éo gì nhau, nhân đôi cho nó nhanh.
Mình nói thật bạn ngu lắm.

Xin lỗi chứ ngu hay không ngu thì cứ để người ngoài phán xét. Những thằng ngu thì nó không biết là mình ngu đâu ! Xin lỗi tao không muốn đôi co với những thằng như mày tại nó làm tao bị đánh đồng với những thằng ngu như mày !!! Mời mày ra chỗ khác ! Còn nếu mà muốn chứng tỏ mình không ngu thì cứ để những comment của mày lại nhé, để mọi người vào tính toán xem là 1 mình mày khôn hay là tất cả mọi người khác đều ngu.

khi nào đánh chuyên nghiệp 1 năm e mới biết poker rất khắc nghiệt chuyện vài tháng ko có profit là rất bình thường

Vâng ! Về chuyện ngày thắng ngày thua trong poker thì bình thường, em không lăn tăn chuyện đó, chỉ có điều là em đang cố gắng học cách không tilt trong những hôm thế thôi ạ :D

Xin lỗi chứ ngu hay không ngu thì cứ để người ngoài phán xét. Những thằng ngu thì nó không biết là mình ngu đâu ! Xin lỗi tao không muốn đôi co với những thằng như mày tại nó làm tao bị đánh đồng với những thằng ngu như mày !!! Mời mày ra chỗ khác ! Còn nếu mà muốn chứng tỏ mình không ngu thì cứ để những comment của mày lại nhé, để mọi người vào tính toán xem là 1 mình mày khôn hay là tất cả mọi người khác đều ngu.
Thằng ranh con mày học đại học chưa thế?
Anh mày chốt câu cuối này:
2-7 vs AA : tỷ lệ 2-7 thắng là 12,5% theo cái tool link trên kia.
Khi run it twice thì :
2-7 : có tỷ lệ thắng 1,5625%, hoà 21,875% và thua 76,5625%.
Còn nói thật mình ị đầy vào cái bankroll 30$ của bạn.
Còn nếu bạn nhất quyết cho rằng mình sai thì làm ơn hãy đưa ra con số của bạn.
Ngoài ra theo lời cam kết của bạn, thì mình đề nghị bạn close topic, dừng challenge. Và có lẽ là nghỉ chơi poker đi, bài toán vỡ lòng mà còn tính toán như thế thì ăn tiền thiên hạ thế quái nào được.

Last edited:
Thằng ranh con mày học đại học chưa thế?
Anh mày chốt câu cuối này:
2-7 vs AA : tỷ lệ 2-7 thắng là 12,5% theo cái tool link trên kia.
Khi run it twice thì :
2-7 : có tỷ lệ thắng 1,5625%, hoà 21,875% và thua 76,5625%.
Còn nói thật mình ị đầy vào cái bankroll 30$ của bạn.
Còn nếu bạn nhất quyết cho rằng mình sai thì làm ơn hãy đưa ra con số của bạn.
Ngoài ra theo lời cam kết của bạn, thì mình đề nghị bạn close topic, dừng challenge. Và có lẽ là nghỉ chơi poker đi, bài toán vỡ lòng mà còn tính toán như thế thì ăn tiền thiên hạ thế quái nào được.
bản thân tớ cũng chả biết aa với 27 tỉ lệ thắng thua thế nào. nhưng vẫn kiếm được tiền đấy thôi

bản thân tớ cũng chả biết aa với 27 tỉ lệ thắng thua thế nào. nhưng vẫn kiếm được tiền đấy thôi
mà bạn không tỏ ra nguy hiểm.
mình đang nói chuyện tử tế dám quay ra cái giọng " cô giáo nào dạy bạn "
buồn cười

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,710
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week