[New Sites] ahahyip.com - 21% - 25% Hourly For 5 Hours

thôi bác thớt đi làm kèo *** 10$ đi :D được ăn cả ngã mai mất bát phở

và 15k sms nữa, lại 1 bài học nữa bác ah
Mấy site hourly giờ admin không còn như hồi trước mình hay chơi, cũng vì lý do vậy nên mình nghỉ thể loại hourly. Mình cũng khuyên thật lòng các bạn cũng đừng nên chơi thể loại này nữa. Có ăn có thua nhưng hầu như cuối cùng tổng kết lại vẫn hoà hoặc lỗ. Thêm khoản miss dep, block acc randome và thỉnh thoảng rút pending không có nút cancel. Nếu lỡ may bị pend một trong các lần rút thì xem như lỗ. Để xem thử lần này admin có chơi đẹp với bạn hay không. Hy vọng bạn sớm được active.

Mấy site hourly giờ admin không còn như hồi trước mình hay chơi, cũng vì lý do vậy nên mình nghỉ thể loại hourly. Mình cũng khuyên thật lòng các bạn cũng đừng tham nên chơi thể loại này nữa. Có ăn có thua nhưng hầu như cuối cùng tổng kết lại vẫn hoà hoặc lỗ. Thêm khoản miss dep, block acc randome và thỉnh thoảng rút pending không có nút cancel. Nếu lỡ may bị pend một trong các lần rút thì xem như lỗ. Để xem thử lần này admin có chơi đẹp với bạn hay không. Hy vọng bạn sớm được active.
Đúng như bác nói, nhưng mấy site dài ngày giờ fast cam cùng nhiều chẳng biết đường nào mà lần, chẳng qua site hourly chỉ hơn nhau thời điểm vào sớm vào trễ thôi.

Mấy site hourly giờ admin không còn như hồi trước mình hay chơi, cũng vì lý do vậy nên mình nghỉ thể loại hourly. Mình cũng khuyên thật lòng các bạn cũng đừng nên chơi thể loại này nữa. Có ăn có thua nhưng hầu như cuối cùng tổng kết lại vẫn hoà hoặc lỗ. Thêm khoản miss dep, block acc randome và thỉnh thoảng rút pending không có nút cancel. Nếu lỡ may bị pend một trong các lần rút thì xem như lỗ. Để xem thử lần này admin có chơi đẹp với bạn hay không. Hy vọng bạn sớm được active.
THeo bạn thì admin làm site này mất bn $? Nếu như mới có vài người dep mà admin reset mà tiền làm site lớn thì chắc cũng lỗ luôn

Chơi hourly lời dc vài % thì thà đánh banh còn hơn, như site này 21%/1h mà 5hrs hết 1 vòng thì lời có 5% bọ, kiếm kèo nào odds 1.05 đánh chắc ăn hơn nhiều

THeo bạn thì admin làm site này mất bn $? Nếu như mới có vài người dep mà admin reset mà tiền làm site lớn thì chắc cũng lỗ luôn
Reset xong run tiếp mà bạn, nhiều người biết trễ tưởng site vừa run. Nhưng chắc chắn lượng mem dep sẽ giảm rất nhiều, đặc biệt nếu có vote miss dep hoặc scam thì khả năng site cũng chẳng sống nổi.

Đúng như bác nói, nhưng mấy site dài ngày giờ fast cam cùng nhiều chẳng biết đường nào mà lần, chẳng qua site hourly chỉ hơn nhau thời điểm vào sớm vào trễ thôi.
Vào sớm như site này thì nhọ! À mà site reset nên chắc acc của bạn bị xoá rồi. Bạn thử reg acc lại rồi gửi ticket support kèm proof dep xem thử có dc active không. Còn nước còn tát thôi chứ khả năng không dc active đâu.

Reset xong run tiếp mà bạn, nhiều người biết trễ tưởng site vừa run. Nhưng chắc chắn lượng mem dep sẽ giảm rất nhiều, đặc biệt nếu có vote miss dep hoặc scam thì khả năng site cũng chẳng sống nổi.
Nào cùng nhau ta vote :D

Vào sớm như site này thì nhọ! À mà site reset nên chắc acc của bạn bị xoá rồi. Bạn thử reg acc lại rồi gửi ticket support kèm proof dep xem thử có dc active không. Còn nước còn tát thôi chứ khả năng không dc active đâu.
Giờ mình tố cáo khu vực nào cho mọi người biết nhỉ o_O

Giờ mình tố cáo khu vực nào cho mọi người biết nhỉ o_O
Mình nghĩ site này bị lỗi gì đó nên admin reset thôi. Bạn cứ thử tạo lại account, gửi support kèm proof dep xem sao. Vote nhiều lúc lại làm hại mình và mọi người đấy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom