Newbi thắc mắc chút về Paypal

vnn.pro

Senior
Reactions
1,189
MR
0.000
Giờ muốn đăng ký dùng Paypal mà có vấn đề này muốn được anh em chỉ giáo . Nếu mình chỉ đăng ký tài khoản Paypal mà ko add tài khoản bank VN vào có được ko ? ( tức là chỉ dùng Paypal trao đổi với các Exchanger chứ ko có ý rút tiền về bank VN mình )
thanks!

Được
Limit thì gỡ
Bắt chứng minh số $ ở đâu ra thì chứng minh
Nhưng mình khuyên bạn
Buy cái visa 100k mà ver lên :D
Cho đỡ limit

Mình xin phép mượn cái 2pic này để hỏi một cái. ở đây chắc đã số mọi người đều dùng IP động, mà động thì mỗi lần on là mỗi lần thay đổi IP, cái này thì dễ bị PP limit, vậy mọi người ai có kinh nghiệm PP thì làm ơn hướng dẫn cách hạn chế limit giúp mình với, sẵn cho ae biết thêm về cái vụ này..........................

Mình xin phép mượn cái 2pic này để hỏi một cái. ở đây chắc đã số mọi người đều dùng IP động, mà động thì mỗi lần on là mỗi lần thay đổi IP, cái này thì dễ bị PP limit, vậy mọi người ai có kinh nghiệm PP thì làm ơn hướng dẫn cách hạn chế limit giúp mình với, sẵn cho ae biết thêm về cái vụ này..........................

Cách hạn chế pp limit là k dùng pp nữa cậu ạ. :D Chứ chả có cách nào hạn chế đc đâu. :D Nó hứng lên là cho ae ăn mit k àk. Nói chung là k ảnh hưởng gì đâu. PP tớ chưa veri mà chuyển, nhận tiền tùm lum, rf bao nhiêu lần mà cũng có sao đâu. Chưa bị ăn mít bao giờ. Chắc tại tiền ít. :D:D

Đừng lo quá như thế bác ạ.Cứ làm ăn đàng hoàng mà bác chỉ có 1 acc pp thôi thì ko lo limit đâu,cứ log ở ip nhà mình thôi thì ko việc gì.Chẳng may đi log ở đâu mà trùng ip với acc khác thì mới dễ dính,hoặc bác nhận tiền bẩn hay dính mấy cái tranh chấp,abc....

được chứ pro
ko sao cả nhưng làm ăn lộn xộn dễ bị limit
tốt nhất cứa add bank vào cho chắc,mình ít giao dịch nên mình chưa bị limit bao giờ nên cũng chả biết bị limit thì ntn hjc

Được
Limit thì gỡ
Bắt chứng minh số $ ở đâu ra thì chứng minh
Nhưng mình khuyên bạn
Buy cái visa 100k mà ver lên :D
Cho đỡ limit
veri thì veri limit thì nó vẫn cứ limit :m048:
hạn chế login PP nhiều lần trong ngày
nếu không có gì cần thì đừng login nhiều quá
khi nhận tiền thì chỉ cần check mail thôi ko cần phải login PP
mình "gờ a ga huyền gà " nên có nhiu đó kinh nghiệm mình vẫn sử dụng lâu nay :m048:

Chào bạn vấn đề IP không đáng lo,cùng 1 ISP (nhà cung cấp mạng), cùng tại 1 thành phố, thì bạn login out ngàn lần cũng ko sao,vì đều cùng 1 dãy IP, cái đó PP không hạn chế, chỉ hạn chế khi login out liên tục khác ISP,tại các địa điểm khác nhau, đặc biệt là các quốc gia khác nhau. Muốn hạn chế tối đa bị PP limit thì chỉ còn cách là cho nó biết hết về mình, ngoài verified card, bạn còn phải verified manual nữa ( tức là cung cấp cho nó thông tin chính xác về địa chỉ,.....), ngoài ra 1 tháng tài khoản của bạn phải phát sinh giao dịch thu phí 1 hay 2 lần, :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom