Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .

laconrep

Senior
Reactions
147
MR
0.037
mỗi con off 25coin=0.1$
có bác nào tính thử xem mỗi con làm mất bao nhiêu thời gian không
nếu tầm 3phút là ngon
còn vụ làm nhiều ac trên 1 máy thì ko thành vấn đề

mỗi con off 25coin=0.1$
có bác nào tính thử xem mỗi con làm mất bao nhiêu thời gian không
nếu tầm 3phút là ngon
còn vụ làm nhiều ac trên 1 máy thì ko thành vấn đề
Bác xài vip72 hay mấy phần mềm chuyên dụng đấy nhé,cheat nhiều acc khác nào phá site rồi :(

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đổi coin ra $ sao thớt ơi... :D

Đổi coin ra $ sao thớt ơi... :D
YÊU CẦU RÚT TIỀN SAO NHỈ? :D:p
Bạn vào mục shop mà đổi,của mình đc cộng 300 coins rồi này :D hôm qua lười toàn kêu ca trời đất test stable cái máy nên ko làm đc nhiều :(
Nếu bạn tích lên 20$ thì số coins cần cũng ít đi đấy

Bạn vào mục shop mà đổi,của mình đc cộng 300 coins rồi này :D hôm qua lười toàn kêu ca trời đất test stable cái máy nên ko làm đc nhiều :(
Nếu bạn tích lên 20$ thì số coins cần cũng ít đi đấy

Uh, e vừa cày xong thêm 20 mục, mà bác thường cày mục nào thế ? Cái 81 mục hôm qua e cày hôm nay chưa thấy nó có lại nữa. Kiểu này chắc hết hôm nay k còn gì để làm. :oops:

Cái này làm quen tay làm cực lẹ, e vừa ngồi cày vừa nghe nhạc mà thấy vơi đi nhiều. :D:D

Uh, e vừa cày xong thêm 20 mục, mà bác thường cày mục nào thế ? Cái 81 mục hôm qua e cày hôm nay chưa thấy nó có lại nữa. Kiểu này chắc hết hôm nay k còn gì để làm. :oops:

Cái này làm quen tay làm cực lẹ, e vừa ngồi cày vừa nghe nhạc mà thấy vơi đi nhiều. :D:D
Họ add thêm theo tuần mà,thực ra mục nào chẳng đc,cái mục contest nó cũng là dạng đăng kí thôi,giống nhau hết ấy mà

Hôm qua gặp chút chuyện phiền não nên k có tâm trí cày, hôm nay vào check xem hôm qua làm đc nhiêu thì thấy cũng k đến nỗi tồi. ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week