NewBie cần 1 site 1 soft hoặc 1 cái gì đó kiếm khoảng 1 đến 2$ vào buổi sáng

Status
Not open for further replies.

lythuachau

Banned
Reactions
79
MR
0.000
mình không cần thầy nhá vì trên đây thật ra chả có thầy nào cả
như tiêu đề mình chỉ cần như thế ai có share mình phần còn lại mình sẽ tự tìm hiểu mà làm
không chém gió nhá rất nghiêm túc

Đã xem và đi ra :D

Upvote 0
e xin dừng cuộc chơi

Upvote 0
mình cũng newbie và cần kiếm 10-20$/ buổi sáng, 1-2$ ko chơi, ko captcha ko ptc
ko cần thầy, chỉ cần quăng tút đây tự biết cách kiếm tiền
ai thấy đủ điều kiện thì pm nhé

Upvote 0
Nếu thread chỉ cần site mà ko cần thầy hướng dẫn thì bạn thử site này nhé : cleanfiles.net

Chuyển site mới paid daily rồi nên team đang lấy thêm mem lead duy trì cho dự án này

VD loại off

VD paiment tuần của 1 acc nhỏ trong team

Mình thì thời gian rảnh bận thất thường nhưng nếu bạn có thể nghiên cứu và cứ 1 tuần 4,5 acc mà quật tàng tàng thế này chắc cũng đủ chi tiêu

Upvote 0
Nếu thread chỉ cần site mà ko cần thầy hướng dẫn thì bạn thử site này nhé : cleanfiles.net

Chuyển site mới paid daily rồi nên team đang lấy thêm mem lead duy trì cho dự án này

VD loại off

View attachment 59170 View attachment 59172

Mình thì thời gian rảnh bận thất thường nhưng nếu bạn có thể nghiên cứu và cứ 1 tuần 4,5 acc mà quật tàng tàng thế này chắc cũng đủ chi tiêu

View attachment 59174
cái này là gì vậy bạn

Upvote 0
nhiều bác kêu em " bố dạy đời " hài nc là chính mình là vấn đề lớn à mấy bác có miếng cơm thì giữ đi ko share e cũng k có hận j mấy bác còn cứ bảo e dạy đời thiên hạ thì ko hiểu nổi............ e nói theo những j e suy nghĩ

Upvote 0

VD loại off

View attachment 59174
cảm ơn bác nha e nghiên cứu đây

Upvote 0

VD loại off

View attachment 59174
Win Iph 6s làm sao vậy sis? :D

Upvote 0

VD loại off

View attachment 59174
hướng dẫn mình với thạch thảo ơi :(:(:(

Upvote 0
nhiều bác kêu em " bố dạy đời " hài nc là chính mình là vấn đề lớn à mấy bác có miếng cơm thì giữ đi ko share e cũng k có hận j mấy bác còn cứ bảo e dạy đời thiên hạ thì ko hiểu nổi............ e nói theo những j e suy nghĩ
Vì đơn giản trong cái nghề này không mấy có thầy thực sự, phần lớn là đọc chỗ này đọc chỗ kia một tí, rồi google, rồi bỏ công sức ra mày mò. Ai có khúc mắc chỗ nào thì mang ra mỗi người chỉnh sửa cho một chút. Bạn chưa tìm hiểu kĩ càng, nghe nói cái này kiếm tiền dễ như ăn sâng vậy nên mới nhảy vào xin tut, việc làm của bạn như cưỡi lên lưng người ta vậy đó

Upvote 0
Vì đơn giản trong cái nghề này không mấy có thầy thực sự, phần lớn là đọc chỗ này đọc chỗ kia một tí, rồi google, rồi bỏ công sức ra mày mò. Ai có khúc mắc chỗ nào thì mang ra mỗi người chỉnh sửa cho một chút. Bạn chưa tìm hiểu kĩ càng, nghe nói cái này kiếm tiền dễ như ăn sâng vậy nên mới nhảy vào xin tut, việc làm của bạn như cưỡi lên lưng người ta vậy đó
ừm e để cái xin tool thì không khả quan lắm chủ yếu là e cần 1 wwebsite vẫn còn chiến đc ^^
Lý ở Quảng châu :)
bác cũng ở đài à :3

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member