Ask newbie cần anh em mmo giúp đỡ với

trungkaka

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
em mới được thằng bạn giới thiệu về kiếm tiền trên mạng. nó bảo là vào forum này. nhờ mọi người giúp
e thấy bó bảo là :
paid to download nghĩa là cứ thằng nào download file của ông là ông có tiềncòn paid to sale là cứ thằng nào mua tk premium qua link của ông là ông được trích %
vào khoảng 56-7 0%
vì vậy khi chiến PTU sẽ có 2 hướng chính
thường newbie sẽ chiến paid to download trước
sau này có nhiều kinh nghiệm mới chiến được paid to sales
trước mắt ông cứ vào box PTU của mmo4me
chào hỏi anh em trong đó
hỏi hội anh Kairyu hoặc PTUpro` của Lumzechai xin làm ref và hướng dẫn cụ thể
xong bắt tay làm tầm 1 tháng là sẽ quen

nhưng em vào forum đọc qua nhiều bài. vẫn còn rất nhiều thứ. từ viết tắt em không hiểu nổi
ai giúp em được không

hờ hờ. bạn bác là người đưa tin hả. ;))

mà bạn bác giới thiệu tức là cũng biết, sao không kêu nó hướng dẫn vài đường cơ bản. :binhsua33:

thì nó bận đi làm. nó bảo e tự lên đây tìm hiểu
nhờ mọi người giúp mà. e cũng tính qua nhà nó bữa. nhưng nó đi làm xuốt. :((

nó bảo lên đây tự tìm hiểu cũng đúng bác ah
bác chịu khó đọc hết mấy cái sticky để biết đc nhiêu thì biết rồi từ từ làm đc thôi, lâu ngày có kn rồi tự đi theo con đường riệng của mình, chúc bác may mắn

Không hiểu thì đọc hết các topic đi. Nếu không hiểu nữa thì google

thì nó bận đi làm. nó bảo e tự lên đây tìm hiểu
nhờ mọi người giúp mà. e cũng tính qua nhà nó bữa. nhưng nó đi làm xuốt. :((

Qua nhà nó cả tháng chưa chắc đã có tiền chứ đừng nói là bữa với 2 bữa.bạn MR.Nghia có nhận đệ tử cấp VPS đấy.bạn cố gắng nhờ bạn ấy chỉ cho.(hơi khó tính tí nhưng nếu bạn đc bạn ý nhận thì sau 1 tuần ko dưới 10$/day)

Tóm lại là như thế này này, trình bày qá dài dòng - không cần thiết
nhưng em vào forum đọc qua nhiều bài. vẫn còn rất nhiều thứ. từ viết tắt em không hiểu nổi
ai giúp em được không

Nên tìm hiểu cơ bản về PTU đã bạn. Bạn bảo từ viết tắt chưa biết hết thì hơi khó, lúc đầu phải tìm hiểu đã chứ. Sao không bảo bạn của bạn chỉ đi. Nếu nó bận thì bạn bảo nó gửi link cho để tự tìm hiểu.

CHơi PTU rồi cẩn thận nhá. Ghiền phim sex không che đấy. há há.

Em thì cũng chiến qua cái PTU này rùi và cũng rút ra vài kinh nghiệm vừa cay vừa ngọt ;;), nếu anh cần trao đổi thì cứ PM inbox em nha :)

bạn đã nắm được khái niệm rồi thì cứ xem mấy bài hướng dẫn rồi làm theo, còn ko hiễu gì thì cứ nói ra trên đây ai giúp đc sẽ giúp thôi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week