Newbie cần các mem pro và group giúp đỡ!!!

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Mình là newbie ...
Mình đã tham khảo , học và làm theo các tài liệu có trong 4rum và trên các 4rum các về làm offer và những loại MMO khác ... Nhưng mình quyết định lựa chọn offer ^^! là con đường MMO của mình !
Đã biết 1 chút về face Ip , tìm info , get info = tay vào roboform ... sử dụng roboform cơ bản .
Đã làm đc 1 vài offer ở 1 số trang web offer nước ngoài . Nhưng cũng chưa đc nhiều $ và hiệu quả cho lắm ....
Mình tạo thread này để tìm những bạn đã đi trước đã pro hoặc group có chuyên môn hướng dẫn vào đào tạo thêm cho mình
Ưu điểm của mình là :
Biết chút về tiếng anh ... biết chút ít về tin học căn bản , thành thạo sự dụng máy vi tính .... có máy tính riêng ở nhà.
Ngày có thể online làm việc ít nhất 5 tiếng trên máy tính ....
Siêng năng chăm chỉ , chịu học hỏi ....
Mình xin để lại yahoo tên của mình ....
Mem pro hoặc group nào có nhu cầu tuyển và đào tạo newbie như mình thì xin hãy reply cho mình biết nhé

YM : anhdangcodon_cancoem_9999
Name : Long
Năm sinh : 90

Thân!

Last edited by a moderator:
Bạn đã học những bài căn bản rồi thì khá tốt cho công việc, bạn nên xác định tiếp chiến thể loại nào rồi tìm những group lớn mà pm đừng để ng khác pm mình tránh gặp người xấu

Bạn đã học những bài căn bản rồi thì khá tốt cho công việc, bạn nên xác định tiếp chiến thể loại nào rồi tìm những group lớn mà pm đừng để ng khác pm mình tránh gặp người xấu

Qua Box ref đi đag t? mem ầm ầm ra đấy .

phải hiểu biết căn bản mới dể nói chuyện chứ hk biết ji mệt lắm. Nếu cần pm yh: t chỉ cho theo nguwoif sẽ hd b tận tình

ngày onl 12h tiếng, chém gió hết 10 tiếng:binhsua146:

Nếu muốn là dân chiến offer thì bạn phải online ít nhất là 10 tiếng thì mới có tiền xài
Èo em onl 15 h mà nghỉ ngơi hết 10 rùi còn 5 h em làm đó ngày cũng 100k hơn :D

Máy mình bật cả ngày lẫn đêm, ngủ dậy ôm máy.... ngày qua ngày tháng qua tháng mà tiền thì chẳng thấy đâu này. 5h cho newmem thì hơi ít :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom