Newbie cần các tiền bối chỉ giúp

tungduong129

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như trên em muốn tìm một cách kiếm tiền để lấy chút tiền tiêu vặt mỗi tháng nhưng chưa có kinh nhiệm gì về MMO mong các bậc tiền bối chỉ giúp!!! Nguyện vọng của em là 2$-5$ 1 ngày thui mong các anh chị chỉ giúp.:)

Last edited:
thì việc nhẹ lương cao 2$/h đúng ý rồi còn gì :D hơn 2$ luôn ấy chứ :D
bạn có muốn làm giàu không :D ?
bạn muốn công việc nhẹ nhàng lương cao không :D ?
cty chúng tôi đang cần tuyển nhân viên chăm sóc khách hàng, nếu bạn chăm chỉ bạn có thể kiếm 2tỷ/tháng :D
hãy đến với chúng tôi :D

Thiên Ngọc Minh Uy à :D haha !

Upvote 0
Bản thân mình kết hợp CPM + PPC + youtube còn chưa đc 2$/h
Bạn trẻ hơi ATSM đấy :)
Để kiếm đc số tiền gần 50k/h -> 1tr2/24h thì đó là 1 quá trình rất dài và đầy cam go, rủi ro, có khả năng phải tự chịu lỗ mà ko có lãi đê từ đó đúc kết đc kinh nghiệm mà có tiền cũng ko mua đc -> làm bàn đạp để thành công trong những công việc kế tiếp
Chứ ko 1 ai chỉ & cho ko bạn đâu, và ko ai thành công trong khi mới chập chững vào nghề

Upvote 0
VỪa vào MMO. Chưa kiếm được đồng nào.. Lấy 450k đóng tiền ngu rồi đấy .. :)). MMO đầy cạm bẫy. Ngu Ngu Rớt hố như thường :)).:)

Upvote 0
Thớt nói chuyện như đùa, khi mới tham gia vào mmo mình từng mất cả vài triệu tiền ngu. Lâu dần mới khôn lên được tí, thế mà vẫn ăn cam như thường. Làm mmo quần quật cả ngày mà cũng chỉ được 5$ là cùng. Thớt vui tính thế, khi nào kiếm được 2$/h cho mình theo học với.

Upvote 0
2$/ 1h cho newbie chắc khó. Chỉ có thể gặp sư phụ siêu pro thôi

Upvote 0
Hồi mới bước chân vào mờ mờ ô này. Cả ngày ngồi cạp cạp ko nổi 2$ .

Upvote 0
Thớt chắc cũng đã đọc hết cmt từ trang 1 đến trang 3 rồi đúng ko khuyên câu trân thành nên cmt xin lỗi và close topic tại đây đi đi đâu cũng thấy topic xin các pro chỉ em cách kiếm tiền 1$/ h 100$/day... blabla mệt vãi Chốt câu cuỗi sự thật phũ phàng đời không như mơ đâu ợ;)

Upvote 0
Mình mới chạy vào làm công chức mất hơn 300 củ mà 1h chắc chỉ đc 0.5-1$, Nếu mmo ngon ngẻ thế newbie kiếm 2$/h chắc mình bỏ luôn công chức quá
có mấy pro mod topic này kìa hỏi họ xem ngày kiếm được bao nhiêu? chắc là hơn lương bạn nhiều ,ko tính lậu.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week