Newbie cần giúp: cho hỏi PayPal unverified thì bị và được gì?

ref1

Banned
Reactions
1
MR
0.000
chào cả nhà, nhà này rộng quá, đi mỏi chân,
cho hỏi là mình reg cái paypal unverified Premier , vậy thì mình chơi mấy site ptc này nọ kiếm tiền được ko, nó có gửi cho mình ko?

mà nếu nó gửi rồi, thì mình có lấy tiền trong tài khoản unverified đó đi mua hàng trên mạng được ko? mình cũng ko cần mua gì lắm, ví dụ mua cái tên miền hay cái game điện thoại chẳng hạn

vậy có được ko? mà mua hàng trên ebay được ko nhỉ?

còn vụ mình ko verified thì có lý do! muốn cũng chả được!

thanks nhé,

chơi ptc hay mmo gì cũng đc...nhận được tiền hết.nhưng ko mua hàng trên mạng được thì phải
nguồn sạch thì bán cho ex lấy tiền tiêu thôi

ko mua hàng trên mạng được đâu bạn ơi........muốn mua hay rút về bank thì phải verify :D:D

thế nếu muốn mua những thứ dạng máy tính, ko phải cầm trên tay đựoc thì được ko? ví dụ mua cái tên miền, cái host, hay cái license của softwares, games chẳng hạn? :D

sao mình nghe nói tùy dịch vụ thì phải, hình như nếu nó cho unverified thì được ko thì thôi

còn chuyện mua hàng dạng như cầm trên tay đựoc ko khả thi? nó sẽ ko giao hàng cho mình đâu!

mình biết vậy thôi, chẳng bik có đúng ko? mình cũng chẳng cần rút tiền, chỉ để mua vài thứ trên mạng dạng như game này nọ thôi :D

thế nếu muốn mua những thứ dạng máy tính, ko phải cầm trên tay đựoc thì được ko? ví dụ mua cái tên miền, cái host, hay cái license của softwares, games chẳng hạn? :D

sao mình nghe nói tùy dịch vụ thì phải, hình như nếu nó cho unverified thì được ko thì thôi

còn chuyện mua hàng dạng như cầm trên tay đựoc ko khả thi? nó sẽ ko giao hàng cho mình đâu!

mình biết vậy thôi, chẳng bik có đúng ko? mình cũng chẳng cần rút tiền, chỉ để mua vài thứ trên mạng dạng như game này nọ thôi :D

hình như là ko được đâu

Verify ? Qá đơn giản , chẳng có gì gọi là " muốn cũng chả được! "
1 khi đã MMO mà ko veri đc cái PP thì chịu r` =="

Nếu nguồn tiền sạch thì vẫn được bạn
Công thức: $ PP unverify --> EXchanger --> VND --> Seller hosting --> xong

Verify ? Qá đơn giản , chẳng có gì gọi là " muốn cũng chả được! "
1 khi đã MMO mà ko veri đc cái PP thì chịu r` =="

Chưa đủ tuổi sử dụng và đăng ký Visa, có gọi là "bất khả kháng" ko =))

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

Nếu nguồn tiền sạch thì vẫn được bạn
Công thức: $ PP unverify --> EXchanger --> VND --> Seller hosting --> xong

Vẫn chưa hiểu giai đoạn cuối của cái công thức này

Vẫn with về bank đều và bị giới hạn số tiền, nhưng chắc chắn > $100 1 lần ...chi tiết thì nhấn vào trong paypal mà xem...

Vẫn chưa hiểu giai đoạn cuối của cái công thức này
Công thức: $ PP unverify --> EXchanger --> VND --> Seller hosting --> xong (Là dùng VND gặp matbao.net hay đại loại vậy)
Nếu giải được bài toán thì nhớ chữ thank nhe :binhsua53:

Công thức: $ PP unverify --> EXchanger --> VND --> Seller hosting --> xong (Là dùng VND gặp matbao.net hay đại loại vậy)
Nếu giải được bài toán thì nhớ chữ thank nhe :binhsua53:
Seller hosting????.......cái này em ko bik nà.....google thôi:binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week