Ask Newbie cần giúp đỡ để tăng $ :D

newbie00

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Show proof :

Hình 1

Hình 2
Mình có thắc mắc 1 xíu ở 2 hình, mong mọi người giúp :D
Hình 1:
a. Hàng dọc đầu tiên là trả tiền cho download phải ko ? (sao thấy bác rita chả kiếm được đồng nào thế ?)
b. Hàng dọc thứ 2 có phải là người ta đăng kí Premium qua link ref của mình ko ?
c. Hàng dọc thứ 4 : "Domain Sales Count / $" --> giải thích giùm mình nó là gì với ? :D
d. tiền bác rita kiếm được ko thấy lượt download nào, mà sao kiếm được nhiều thế nhỉ ?
Hình 2
a. Mình tìm mãi trong acc mình chả thấy hình nào giống hình 2 này cả ? làm sao để thấy nó đây ?
b. rank và level có tác dụng gì và Credits để là gì ?
-=-=-=-=-
Trung bình 1 ngày, acc của mình có khoảng 50 lượt tải và kiếm được (50/$0.38), các file mình up đều >= 50M, như vậy có thể coi là ổn đối với FSN ? (tại hồi trước mình có chơi Hotfile rank Platium với 50 lượt download thì kiếm được cũng phải >1$ :D)
Lâu rồi mới chơi lại nên có 1 số thắc mắc thế :D
Mong mọi người giúp, thanks :D

để kiếm được sales như thế phải sở hữu 2, đến 3 sites riêng và có visitor chất lượng. Của mình có 1 cái site đáp ứng 70% thu nhập, số còn lại là chinh phạt ở các forum, đấu đá lẫn nhau. Nhất là phải giành cơm với cái bọn India và Pakistan bở hơi tai.

Hình 1:
a.Bác ấy chọn plan sale nên chỉ tính tiền từ sale ở cột thứ 2 ,download ko dc tính(thật ra cũng phải tầm 5-6k lượt) . :-"
b.Đúng rồi,bác ấy đang chơi kiểu đấy đấy,người ta đăng ký premium qua link down của mình là mình có $. ;)
3.Nếu bạn có site riêng thì gắn cái banner filesonic vào site mình,ai click vô đó mua pre thì mình hưởng 5%. :D
d.Đã nói ở a. :)
Hình 2.
Cái này là Game mà Filesonic đưa ra.Bạn click vào cái banner Play filesonic ý là thấy.
Rank là xếp hạng vậy thôi,credit tính theo 1 sale 100 credit ,100 down 1 credit.Căn cứ vào đó xếp rank.
P/s:Gắng lên,mà fsn có dấu hiệu cheat nhìu rồi.Qua uploadstation mà chơi. :-"

Leo dạo này chắc chỉ chơi uploadstation thôi nhỉ? Bỏ FSN vs FS rồi ah?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week