Ask Newbie cần giúp thông óc

hyipins

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình đã biết HYIP cũng khá lâu. Ngày xưa chơi nhưng gà quá. Giờ mình muốn đầu tư bài bản cho mình hỏi tí. Mong các bác đừng góp gạch nhá
1. Mình chơibhyip có cần fake ip ko?
2. Mình ở trọ. Có 2 thằng cung chơi thì cái IP hình như trùng thì có bị xoá hay ván đề gì không
3. Nên dùng hệ thống payment nào?
4. Hệ thống bán tiền uy tín bằng thẻ vpbank?

Các bác cần cho em cái chú ý gì nữa ko. Mong giúp đỡ. Đang có vốn định chơi lớn

Newbie thi nen choi nho hoc hoi thoi ban, choi chung 1 thang la biet het ah, khi biet roiluc do choi lon ok, choi nho lo thua xem nhu chi phi hoc nghe

Newbie thi nen choi nho hoc hoi thoi ban, choi chung 1 thang la biet het ah, khi biet roiluc do choi lon ok, choi nho lo thua xem nhu chi phi hoc nghe
Cơ bản thì mình biết rồi. Nhưng hỏi cho chắc ăn hơn trước khi lao vào lau dài. Mong giải đáp các thắc mắc trên

1. Mình chơi hyip có cần fake ip ko? => khong can thiet lam
2. Mình ở trọ. Có 2 thằng cung chơi thì cái IP hình như trùng thì có bị xoá hay ván đề gì không => khong rõ
3. Nên dùng hệ thống payment nào? PM, BTC
4. Hệ thống bán tiền uy tín bằng thẻ vpbank? Nên làm thẻ VCB.

Mình đã biết HYIP cũng khá lâu. Ngày xưa chơi nhưng gà quá. Giờ mình muốn đầu tư bài bản cho mình hỏi tí. Mong các bác đừng góp gạch nhá
1. Mình chơibhyip có cần fake ip ko?
2. Mình ở trọ. Có 2 thằng cung chơi thì cái IP hình như trùng thì có bị xoá hay ván đề gì không
3. Nên dùng hệ thống payment nào?
4. Hệ thống bán tiền uy tín bằng thẻ vpbank?

Các bác cần cho em cái chú ý gì nữa ko. Mong giúp đỡ. Đang có vốn định chơi lớn
ib mình nhé

1 ko cần
2. Chung ip có thể bị ban acc hoặc bị del nếu xui
3.nhanh ít phí thì PM,chậm qua confirm thì bitcoin,ngoài ra còn payeer nhưng minh ko xài ko bik
4.........

Payeer phí hơi cao nha

1 ko cần
2. Chung ip có thể bị ban acc hoặc bị del nếu xui
3.nhanh ít phí thì PM,chậm qua confirm thì bitcoin,ngoài ra còn payeer nhưng minh ko xài ko bik
4.........
Cám ơn bạn. Mình bắt đầu chiến theo anh hyipdollar thôi. Thanks all

không nên theo ông nào hết, kể cả pro, họ là mon mà theo thì ăn cam sặc máu. Mình khuyên vậy thôi, không thích thì đừng chửi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week