Ask Newbie cần giúp

AndyLe

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào ae trong 4rum , mình theo dõi 4rum cũng lâu nhưng h mới post bài. Mình đang ở Mẽo :) vì đi học fulltime nên không có thời gian đi làm, cần tìm một người hướng dẫn em làm offers hoặc tham gia vào nhóm offer . Nhờ anh em giúp mình :D. Cảm ơn đã đọc bài

Chào ae trong 4rum , mình theo dõi 4rum cũng lâu nhưng h mới post bài. Mình đang ở Mẽo :) vì đi học fulltime nên không có thời gian đi làm, cần tìm một người hướng dẫn em làm offers hoặc tham gia vào nhóm offer . Nhờ anh em giúp mình :D. Cảm ơn đã đọc bài
Đi học full time mà đòi học offer à bác thớt nói hài nhỉ :D :D :D

Ở Mỹ làm offer thì cũng kiếm thêm đc bao nhiêu đâu hả bạn. Nếu trường bạn học ko cấm làm thêm ngoài giờ thì bạn đi làm thêm đi, kiếm đc nhiều hơn offer đó :)

Fulltime ở đây là e giành hết thời gian ở trường ạ............ chứ máy tính thì chỉ có khi vào lớp mới không đụng đến thôi, vả lại còn buổi đêm mà mấy bác :D

Bác nói rõ hơn giúp em đc k ạ :D

Làm các site gpt ý mà.Bạn bên ý thì ko phải dùng proxy và bước very phone cũng đơn giản.Cứ vào táng thôi

Làm các site gpt ý mà.Bạn bên ý thì ko phải dùng proxy và bước very phone cũng đơn giản.Cứ vào táng thôi

offers hơi bị khó ăn, k online nhiều k chiến đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week