Newbie cần học gõ Capcha. Các Pro vào cho e ít lời khuyên với ạ

1$ 1 ngày quá đơn giản chỉ cần bạn bỏ 1h ra đọc các bài HD ở box này là xong captcha là cái đơn giản nhất rồi mà cũng cần HD nữa thì, đi phụ hồ đi bạn :D
trước mình cũng thử gõ pix rồi..mà thấy 2 ngày mới nổi 1$ .. hoang mang quá :((

Mình nghĩ thớt nên ra ngoài tìm việc thì hay hơn. Cũng dc 1.5 - 2T 1 tháng. Sinh viên phải năng động thớt. Chứ ở trong nhà hoài có khi bị trầm cảm ko chừng

Mình nghĩ thớt nên ra ngoài tìm việc thì hay hơn. Cũng dc 1.5 - 2T 1 tháng. Sinh viên phải năng động thớt. Chứ ở trong nhà hoài có khi bị trầm cảm ko chừng
bồi bàn,bưng bia,cafe em đều làm rồi bác ơi. nhưng mà mấy việc đó về khuya quá.và cũng hơi mệt..lại ít thời gian để học.e đang thử vọc captcha xem sao.ít ra thì được cái....mệt thì nghỉ.... ^^! hihi

bạn gõ kiểu gì mà 8h/1$
?????
đấy là tình trạng của chủ thớt, newbie gõ diên cuồng chắc được 300 cap/h, 8h=> 2400, rate 0,5 = 1,2$, trừ đi các khoản gõ sai, net ăn gian, bị bannick, còn chưa tính chi phí mua nick, proxy, etc.... làm tron 1$ là còn may. Chịu khó vàu tháng như thế chwacs thanh pro

chịu khó,siêng năng là ok thôi thớt ak

e là sinh viên, đói ăn quá nên đi gõ captcha kiếm sống, các bác giới thiệu cho e site captcha nào làm dc vào ban ngày với, tối e học bài + làm humanatic rồi nên gõ tối ko dc, chỉ mong 2$/ngày thôi, thêm cái humanatic là e đủ sống rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,811
Latest member
chienpn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom