NEWBIE CẦN KIẾM 2-5$ MỖI NGÀY ĐỂ ĐÓNG TIỀN HỌC

Upvote 0
Có ae nào ở Đà Nẵng còn nhận mem làm off ko cho e xin 1 slot với ...Hè rãnh mà k biết làm gì :D

Upvote 0
Có ae nào ở Đà Nẵng còn nhận mem làm off ko cho e xin 1 slot với ...Hè rãnh mà k biết làm gì :D
mình đang cần tuyển newbie đây, bạn có muốn làm không, pay ngày chứ không pay tuần, làm đủ min pay phát là pay luôn

min pay là 10k qua VCB

mình ở giao giữa Hoàng Diệu và Chu Văn An, bạn ở khúc nào?

Upvote 0
mình đang cần tuyển newbie đây, bạn có muốn làm không, pay ngày chứ không pay tuần, làm đủ min pay phát là pay luôn

min pay là 10k qua VCB

mình ở giao giữa Hoàng Diệu và Chu Văn An, bạn ở khúc nào?
m ở hòa khánh cũng từng làm off đc 1 tuần nên cũng biết ít ít bạn check skype uts ngen

Upvote 0
m ở hòa khánh cũng từng làm off đc 1 tuần nên cũng biết ít ít bạn check skype uts ngen
úi chà, nghiêm túc ghê nhỉ

mình troll phát thôi chứ mình đang đi làm ở ngoài, không còn mmo nữa

với cả mình ở sài gòn chứ chẳng phải đà nẵng

sr cậu nhé :v

Upvote 0
úi chà, nghiêm túc ghê nhỉ

mình troll phát thôi chứ mình đang đi làm ở ngoài, không còn mmo nữa

với cả mình ở sài gòn chứ chẳng phải đà nẵng

sr cậu nhé :v
èo @@ :)))))))) đang đói kém có chi theo không cho em theo với ! :D

Upvote 0
èo @@ :)))))))) đang đói kém có chi theo không cho em theo với ! :D
có cái acc gogetsome day level silver, bỏ cả mấy năm trời không gõ, cậu thích thì mình cho mượn, đây là mail chính nên bán acc không dc, còn có mỗi cái đó bỏ xó thôi, chứ mmo này mình bỏ lâu rồi, giờ đang đi làm kỹ sư xây dựng ở ngoài

Upvote 0
có cái acc gogetsome day level silver, bỏ cả mấy năm trời không gõ, cậu thích thì mình cho mượn, đây là mail chính nên bán acc không dc, còn có mỗi cái đó bỏ xó thôi, chứ mmo này mình bỏ lâu rồi, giờ đang đi làm kỹ sư xây dựng ở ngoài
tks cậu nhiều nha để dịp khác m cần thì m xin nha.
mình cũng đang kiếm gì ở ngàoi làm đây cậu...

Upvote 0
hùi 2014 mình vào đăng tú cliểu như này và cũng bị bổ vào đầu k biết bao nhiu là từ ngữ sỉ vả chưởi bới ! mmo có mấy tay trùm 1 tháng kiếm 1 vài ngàn $ mà thấy newbie xin việc hoặc cần sư phụ là vào chưởi bới xỉa xối con người ta tơi tả ! sao không tìm hướng d89i chỉ giúp người ta nhỉ !
Vào đây nghiên cứu về coin đi bác
https://mmo4me.com/threads/trader-h...ong-kinh-doanh-cua-thoi-dai-moi.336295/unread
Hoặc theo con đường mmo facebook ! hoặc tự đi dạo vòng quanh nick fb tớ xem tớ bạn bè tớ làm những gì rồi tự tìm tòi cách thức kiếm $ :)
Mún thành công nên chơi với người thành công , chí ít thì cũng nên kết bạn với họ và xem xét nghiên cứu xem họ đã và đang làm gì ! mình khá hưng thú với coin ảo ! bạn có sỡ thích đó thì nên kết bạn hoặc theo dõi topic trên ! phải bình tĩnh có cái đầu lạnh và cẩn thận hết sức vì BTC là miếng mồi ngon dễ giàu và dễ tán gia bại sản ! các pro trong topic đó mình rấ ngưỡng mộ và đáng học hỏi vậy nha !

Upvote 0
Free mà được 2$/ngày mình sẽ tình nguyện free cả đời :D
Thực tế thì cũng được đấy, nhưng bạn sẽ phải cày từ sáng tới tối
Hiện tại thì tất cả các hình thức đều phải bỏ tiền đầu tư, đầu tư máy móc, thiết bị, kiến thức... đủ thứ
Nếu là newbie thì nên chọn 1 thầy nào đó mà học hỏi, nhưng khoan hãy đầu tư, lúc nào cảm giác chắc 1 chút hãng làm
P/S: Cạch mấy thằng gạ gẫm đầu tư lãi cao ra, lãi cao đi kèm rủi ro cao và chúng chỉ dụ bạn đầu tư ăn hoa hồng thôi
giống như webtranfer ấy hả :)

Upvote 0
Như trên em là newbie chỉ có con lap cùi dell i3, mong cao nhân nào đi qua giúp đỡ hộ em.
thím ở mô ! :D Đà Nẵng thì rãnh rãnh cf chém gió cho vui m cũng newbie đây !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week