Ask [newbie] cần pro or người nhìu kinh nghiệm hướng dẫn kiếm tiền.

Một số mem chơi fanbox trên này quảng cáo ức chế ghê, đầu tư 25$ cái này là k đúng sự thật, phải đầu tư 4 tháng và 25$/tháng 4x25=100$ và thêm phí IPL hàng tháng tầm 15$ nữa, 4x15=60$ nữa, vậy tổng cộng 4 tháng phải mất 160$ là ít. Ngồi đợi 4 tháng nỗi k thì chơi nhé :mad:

Một số mem chơi fanbox trên này quảng cáo ức chế ghê, đầu tư 25$ cái này là k đúng sự thật, phải đầu tư 4 tháng và 25$/tháng 4x25=100$ và thêm phí IPL hàng tháng tầm 15$ nữa, 4x15=60$ nữa, vậy tổng cộng 4 tháng phải mất 160$ là ít. Ngồi đợi 4 tháng nỗi k thì chơi nhé :mad:
ko thích kiểu thằng fanbox tý nào :D, thằng này kiếm cũng chả đc mấy làm cái khác ngon hơn nhiều :D.

ko thích kiểu thằng fanbox tý nào :D, thằng này kiếm cũng chả đc mấy làm cái khác ngon hơn nhiều :D.
bây giờ thằng nào trên mạng cũng có dính đến đa cấp 1 tý, kiểu ăn theo ref cả thôi . Mà làm kiểu đó chả đc mấy trừ khi mình là thằng có nhiều ref nhưng chung quy cũng chỉ lợi thằng chủ site :D. MMO thì nếu có site phát triển ngon nhất, khá bền kiếm cũng ổn nếu có view tốt .

Nếu đc như bạn nói thì mmo người ta sang chơi HIYP hết rồi bạn à. bỏ 100$ ra lời 90% chỉ bị scam 10% thì quá ngon rồi còn gì.;)
bac k hiểu ý e à. 100$ thì có 90% là no pay và tra tiền còn 10% là nó scam hết 100$. Ý e ? thế:D

bac k hiểu ý e à. 100$ thì có 90% là no pay và tra tiền còn 10% là nó scam hết 100$. Ý e ? thế:D

Bạn mới ko hiểu ý mình nếu chỉ có 10% số người chơi bị scam thì người ta chơi đầy ra rồi, ví dụ như mình dip 10 tài khoản thì khả năng bị scam chỉ có 1 cái, 9 cái kia lấy lời sướng thế còn gì?:D

Bạn mới ko hiểu ý mình nếu chỉ có 10% số người chơi bị scam thì người ta chơi đầy ra rồi, ví dụ như mình dip 10 tài khoản thì khả năng bị scam chỉ có 1 cái, 9 cái kia lấy lời sướng thế còn gì?:D
ủa 1 IP reg chục TK dc à :)

YH :mqt01102016 Mình sẽ dạy bạn đào btc trên vps/pc vs chi phí và cách đào hợp lý ,kô lấy phí chỉ xin ref thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,549
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom