Newbie cần sự giúp đỡ offer Free Sign up

giaucmnroi1

Senior
Reactions
62
MR
0.000
Các bác có kinh ngiệm giúp e làm mấy con offer dạng free sign up với ạ. hic e tìm trên google và làm theo nhìu lần mà vẫn ko lead đc
Mong các bác giúp đỡ :D
cám ơn các bác nhìu

Em là 1 NEWBIE giống bác và e thông cảm với bác :)). OFFER nó có những cái khốn nạn như sau.
- Làm đủ, đúng y như task yêu cầu nhưng ko trả điểm.
- Làm task chính xong chưa trả điểm ngay hay hỏi linh tinh dẫn dắt sang các survey và off ( bác nào ko biết đọc hoặc lười đọc sẽ bị nó dắt đi ) kết quả là càng làm càng thấy nhiều câu hỏi....

Vậy 1 NEWBIE như chúng ta thì phải làm sao ?
+ Thấy người ta làm con nào ăn đc thì làm theo.
+ Đọc task rồi làm. Làm thấy nó ko trả điểm thì xác định con đấy ko ăn đc. Đừng mất time.
+ Thấy nó hỏi nhiều quá thì bảo nó im mồm vào rồi vứt thôi. NÓ dẫn dắt trả lời theo nó có khi mất cả buổi cũng nên.

1 Thanh niên theo OFFER chưa đc 1 tuần cho hay :)

nhìn cái nick biết cũng không dám chỉ, lần sau newbie thì đặt níck đừng quá sock

bác có biết trang nào như thế ko ạ

Nếu mà cần active mail thì ngay sau khi SIG hoàn tất nó sẽ kêu : active mail. Cứ thấy chữ đấy thì là phải active.
Còn có thêm task phụ thì lúc đầu sau chữ SIGUP hoặc register sẽ kèm theo chữ and cái gì gì đó tùy theo ....

Gửi tới NEWBIE vài lời :
- Vì chúng ta là NEW nên phải chịu khó đọc, chịu khó để ý 1 tí. Cái gì cũng hỏi sẽ làm cho người ta chán trả lời câu hỏi của NEWBIE. Cứ thấy NEWBIE là ngta lại chán.

Vì 1 tương lai OLDSBIE hãy làm thật chậm. Đọc thật kĩ rồi hãy hỏi :D

Nếu mà cần active mail thì ngay sau khi SIG hoàn tất nó sẽ kêu : active mail. Cứ thấy chữ đấy thì là phải active.
Còn có thêm task phụ thì lúc đầu sau chữ SIGUP hoặc register sẽ kèm theo chữ and cái gì gì đó tùy theo ....

Gửi tới NEWBIE vài lời :
- Vì chúng ta là NEW nên phải chịu khó đọc, chịu khó để ý 1 tí. Cái gì cũng hỏi sẽ làm cho người ta chán trả lời câu hỏi của NEWBIE. Cứ thấy NEWBIE là ngta lại chán.

Vì 1 tương lai OLDSBIE hãy làm thật chậm. Đọc thật kĩ rồi hãy hỏi :D
Cái này e biết :D Nhưng cần tìn ít net để làm thôi

nhìn cái nick biết cũng không dám chỉ, lần sau newbie thì đặt níck đừng quá sock
bác comment chả liên quan gì
em đặt nick tên như vậy lấy phong thủy và thêm niềm tin vào công việc mình theo đuổi :d đầu óc bác quá cổ hủ

muốn làm offer thì hãy hiểu bản chất của nó là gì. ít nhất cũng cần biết tí tiếng anh. đọc hiểu cơ bản thì làm đc thôi. newbie quá lười và máy móc

muốn làm offer thì hãy hiểu bản chất của nó là gì. ít nhất cũng cần biết tí tiếng anh. đọc hiểu cơ bản thì làm đc thôi. newbie quá lười và máy móc
e có hiểu và tìm rất kĩ nhưng e làm đúng hết các bước mà nó vẫn ko cộng điểm nên e muốn hỏi kinh ngiệm của các bác đi trước.
các bác cứ nhảy vào chê bai newbie haizz
đã ko giúp đc gì thì mong các bác đừng chê , đâu phải ai cũng pro như các bác

e có hiểu và tìm rất kĩ nhưng e làm đúng hết các bước mà nó vẫn ko cộng điểm nên e muốn hỏi kinh ngiệm của các bác đi trước.
các bác cứ nhảy vào chê bai newbie haizz
đã ko giúp đc gì thì mong các bác đừng chê , đâu phải ai cũng pro như các bác
hài. chưa thấy tớ có ghi cái vế trước đó hả? bản chất của offer là gì? các cậu newbie vào chỉ đc thấy cái phần nổi của nó. rồi cứ băm thôi có biết gì k?

Lead off là 1 nghệ thuật, và người cheat để cho con off đó lúc nào cũng lead là 1 nghệ sĩ :cool::cool::cool:

minh cung la newbie cung lam dc 5-7$ roi nhung lam site xong pay ko dc no dieu kien tum lum con lam tra no cheat ip baned chon khong fake ip thi ofer ngheo
co mem hay mester nao biet site lam ofer pc nao ngon ma uy tin giup em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back