Newbie cần sự trợ giúp của các Pro :((

Status
Not open for further replies.

muabanview24h

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Tình hình em chỉ có cái Laptop + 1 ít vốn từ khi làm Youtube :( nhưng giờ YTB khó khăn rồi em muốn chuyển sang làm cái khác có pro nào thông não giúp em được không ạ! Cám ơn các pro đã quan tâm :(

chưa pro nào nhận thì mày mò cày app như em nè bác, hên xui vớ đc lúc rate cao thì cũng kiếm đc 10-15$/ngày
cho mình xin cái app được ko đang đói quá

Upvote 0
tháng cày GA được 1k cuối cùng GA die chẳng dám ho he câu nào :(( cuối cùng là k còn gì :v
quiz quit song die gà giống tui vãi

Upvote 0
hôm rồi mình cũng có thử làm 5 cái app thị kết quả sau 3 ngày 1 cái được 5$ con 2 cái 1$ với 2 cái thì ko đước ji xem ra cũng là con đường cứu đói

Upvote 0
hôm rồi mình cũng có thử làm 5 cái app thị kết quả sau 3 ngày 1 cái được 5$ con 2 cái 1$ với 2 cái thì ko đước ji xem ra cũng là con đường cứu đói
bác nhận bác ấy đi, thực sự là e còn chưa tìm đc app nào pay nên ko dám chỉ, trc biết 1 cái nhưng giờ nó giảm rate thảm hại rồi ko đủ min.
Nếu đc ae mỳ gói kết bạn chia sẻ hỗ trợ lẫn nhau nhé ! :)

Upvote 0
làm như nào vậy chỉ mình với :3 chẳng biết 1 cái gì cả :v
mình làm mấy cái app cho adroid
thử với apptrailer đi có lẽ dễ làm nhất

Upvote 0
bác nhận bác ấy đi, thực sự là e còn chưa tìm đc app nào pay nên ko dám chỉ, trc biết 1 cái nhưng giờ nó giảm rate thảm hại rồi ko đủ min.
Nếu đc ae mỳ gói kết bạn chia sẻ hỗ trợ lẫn nhau nhé ! :)
mình cũng mới chỉ làm chơi thôi kinh ngiệm mới được 3 ngày đó chắc ko dãn chỉ ai với lại mình làm luôn trên vps nên mấy vụ ssh mù mờ lắm

Upvote 0
Theo Bác thì có nên tham gia nét của VN không để nó bảo vệ mình :(
cái này còn tùy vào bạn, và nói chung nếu bạn đã chơi Cont thì ko sợ gì cả, miễn bạn đừng spam đừng cheat là được còn lại bạn tử bảo vệ được mà, còn ở Net chủ yếu có gì Net nó kháng giùm mình thôi mình khỏi kháng chứ thật ra vẫn die nếu bị phá .

Upvote 0
cái này còn tùy vào bạn, và nói chung nếu bạn đã chơi Cont thì ko sợ gì cả, miễn bạn đừng spam đừng cheat là được còn lại bạn tử bảo vệ được mà, còn ở Net chủ yếu có gì Net nó kháng giùm mình thôi mình khỏi kháng chứ thật ra vẫn die nếu bị phá .
mấy ông rp pro lắm bác ơi, thằng em em cont tự quay, chanel >1 triệu view tự nhiên, vẫn die @@

Upvote 0
mình cũng mới chỉ làm chơi thôi kinh ngiệm mới được 3 ngày đó chắc ko dãn chỉ ai với lại mình làm luôn trên vps nên mấy vụ ssh mù mờ lắm
ssh là cái đơn giản nhất rồi, b cho YH đi mấy cái fake ip tun tủng e hỗ trợ bác, bác chơi VPS chắc là cũng pro mảng nào đó rồi phải ko :D

Upvote 0

ko hiểu bạn chơi thật ko hay nói nhằng :))
chủ đề kiếm ra tiền thì kể cả là cont cũng đi trong 1 nốt nhạc,

Upvote 0
Làm content khác reup, ra được 1 kênh phải hì hục cả tháng, thậm chí cả năm nó mới cho ra thành quả, và 1 khi thành quả còn chưa kịp hái sẵn sàng có thằng cho nó ra đi luôn.
Đừng nói content thì ko sợ gì cả, đến đài truyền hình hay top 10 channel việt còn chết được thì content của bạn chả là cái đinh gì.

Upvote 0
ko hiểu bạn chơi thật ko hay nói nhằng :))
chủ đề kiếm ra tiền thì kể cả là cont cũng đi trong 1 nốt nhạc,
bạn ơi đi thì đúng kênh nào chủ đề gì cái gì cũng đi cả, nhưng Cont được 1 cái lợi tự bạn làm ra bạn sẽ cứu được chứ mình ko hề nói nó ko die
Bạn thấy 1 loạt kênh lớn Cont VN ra đi rồi đấy và giờ nó sống lại hết trong 1 ngày đó, từ lớn đến bé, miễn bạn đừng spam tag mô tả là được ko cheat là được, còn việc bị report chết thì toàn rp kiểu spam ko chứ gì

Upvote 0
À quên mình thiếu 1 ý, giả sử bạn là Sơn Tùng hay Phở hay BB gì đó thì cứ chiến thoải mái ko sợ thằng nào rp :)

Upvote 0
Làm content khác reup, ra được 1 kênh phải hì hục cả tháng, thậm chí cả năm nó mới cho ra thành quả, và 1 khi thành quả còn chưa kịp hái sẵn sàng có thằng cho nó ra đi luôn.
Đừng nói content thì ko sợ gì cả, đến đài truyền hình hay top 10 channel việt còn chết được thì content của bạn chả là cái đinh gì.
Thằng Tin Việt 1 phần nó muốn bỏ nha bạn, còn Đài Truyền Hình Vĩnh Long chỉ sau 1 ngày đã sống lại rồi mấy kênh đó die mình biết chứ ko đâu o_O

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week