Newbie cần sự trợ giúp của các Pro :((

Status
Not open for further replies.

muabanview24h

Banned
Reactions
14
MR
0.000
Tình hình em chỉ có cái Laptop + 1 ít vốn từ khi làm Youtube :( nhưng giờ YTB khó khăn rồi em muốn chuyển sang làm cái khác có pro nào thông não giúp em được không ạ! Cám ơn các pro đã quan tâm :(

Appnana vẫn pay mà không ai nhắc nhĩ. Ngày rỗi làm 2$ cũng tốt, dễ nữa

Upvote 0
cha cha mình lại tiệp tục lách thôi

Upvote 0
Upvote 0
Nghỉ offer rồi dạy lại cho ngy mà ngy chả làm đc , toàn làm sai thôi , ko có quá trình tìm hiểu trước thì rất hay nhầm lẫn và hậu quả nghiêm trọng ~~!

Upvote 0
hình như từ ngày có acc garena e chưa xài cái điểm đổi thưởng bao giờ, bác HD e quay với
dùng điện thoại tải phần mềm đó về là đc mà vào Garena.vn mà tải bạn, 8 tiếng quay 1 lần quay Free, ra tướng Skin mãu mắt biểu tượng CKTG và chúc may mắn :p

Upvote 0
trước làm YTB cũng có bác nói như này :D và em đã quyết tâm làm :) cuối cũng cũng đc chút ít giờ nó thắt chặt k cho pub top nên không sao vực đc :( mong bác cho em 1 chút ngu kiến :(
Làm youtube đừng nên lên TOP miễn kiếm đc tiền thôi bạn lên top thì xác định ngủ ko yên :p

Upvote 0
Làm youtube đừng nên lên TOP miễn kiếm đc tiền thôi bạn lên top thì xác định ngủ ko yên :p
hihi bây giờ ytb muốn lên top lên ko nổi nữa rồi

Upvote 0
hihi bây giờ ytb muốn lên top lên ko nổi nữa rồi
lên top để làm gì hả bạn, trước có Quiz chết kênh vẫn pay nên lên top ăn xong chết cũng đc, còn giờ thì cứ âm thậm lặng lẻ mà ăn lên top đồng nghĩa mất trắng thì lên top để làm gì chứ

Upvote 0
dùng điện thoại tải phần mềm đó về là đc mà vào Garena.vn mà tải bạn, 8 tiếng quay 1 lần quay Free, ra tướng Skin mãu mắt biểu tượng CKTG và chúc may mắn :p
e vừa quay đc cái mẫu mắt VQ mùa 3, cái mẫu này e có vĩnh viễn rồi :)). chán kinh. tưởng là dùng cái điểm tích lũy ở acc Ga để quay liên tục đc cơ :D
Toàn đồ có hsd ko khoái lắm, vì e cũng gần full hết rồi :D

Upvote 0
Upvote 0
Tình hình em chỉ có cái Laptop + 1 ít vốn từ khi làm Youtube :( nhưng giờ YTB khó khăn rồi em muốn chuyển sang làm cái khác có pro nào thông não giúp em được không ạ! Cám ơn các pro đã quan tâm :(
Thông ass á :eek::eek::eek::eek:

Upvote 0
bác này trùm offer nè, ae inbox banh xác bác ấy đi :p
mình gà lắm, trùm mềnh thì có :p
còn mún spam thì spam bác legialoc á :D
bác ý mý gọi là trùm offers dc :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads