Ask Newbie cần tầm sự học nghệ mảng Android.

Đóng từng tháng được không bác mỗi thángg 1triệu, bác chỉ e đến khi nào e biết e lấy tiền mỗi tháng kiếm được trả lại bác
mỗi tháng 1tr, trả góp trong 100 tháng ~ 8 năm à :D

black6666Member

Sư phụ này có vẻ pro đấy :D

100 chai ( 100 trieu) qua trung gian, minh se huong dan ban trong vong 1 nam cho den khi ban lam du 100 trieu.
tuc la giong nhu ban bo ra 1 nam de hoc hoi kinh ghiem vay, ko he mat tien, ma chi ton cong suc
neu thay ok thi pm minh nhe
vkl cả 100tr =))

100 chai ( 100 trieu) qua trung gian, minh se huong dan ban trong vong 1 nam cho den khi ban lam du 100 trieu.
tuc la giong nhu ban bo ra 1 nam de hoc hoi kinh ghiem vay, ko he mat tien, ma chi ton cong suc
để 100 chai đó mua heo về nuôi đảm bảo hời to :) đầu đất mới đầu tư vao cái này :))

Anh à nếu có 100 chai thì em xây tạm mấy phòng trọ ở miếng đất cạnh nhà tháng kiếm mấy tr tiêu đỡ cũng được anh à :D

100 triu de thấy sự khó khăn cac cậu à, chứ thật ra 100 chai cũng ko đổi dc 1 cai nghề đâu ạ ( thà cho vàng chứ ko ai chỉ đàng đi buôn)
muốn lam dc ra tiền thi phải bỏ công sức nhiều lắm, sư phụ là google.
còn muốn nhanh chóng thì phải bỏ tiền.(nhưng chưa chắc bỏ tiền ra đã dc như minh mong muốn bằng kiến thức tự tích luỹ dc)

100 triu de thấy sự khó khăn cac cậu à, chứ thật ra 100 chai cũng ko đổi dc 1 cai nghề đâu ạ ( thà cho vàng chứ ko ai chỉ đàng đi buôn)
muốn lam dc ra tiền thi phải bỏ công sức nhiều lắm, sư phụ là google.
còn muốn nhanh chóng thì phải bỏ tiền.(nhưng chưa chắc bỏ tiền ra đã dc như minh mong muốn bằng kiến thức tự tích luỹ dc)
Hehehe thế mà mi vẫn chỉ ta kiếm 1 tháng đầu mà cũng dc 500$ rồi đấy nhỉ
Nhưng tính ra thì nhiều chứ đâu bằng tình nghĩa mấy năm của anh em ta

yh: quangtoan66
mình đang rỗi nên sẽ nhận giúp 2 bạn thôi , cả làm và reg luôn , để sau này ko bị thọt như mình hồi đầu :D

yh: quangtoan66
mình đang rỗi nên sẽ nhận giúp 2 bạn thôi , cả làm và reg luôn , để sau này ko bị thọt như mình hồi đầu :D
Thích quá cho mình theo với :oops: đang thất nghiệp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back