Newbie cần tìm Group làm offer

dinhbo00

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
như tít thì em hiện đang rất rảnh. đang định kiếm ít công việc đi làm mà lười quá.
vào đề luôn là em có ưu điểm sau:
rảnh thì rất rảnh :))~ (ngày làm 24/24 cũng đc, nhưng vẫn phải chừa ra ít để ngủ :D)
máy tính thì vọc vạch cũng gần nát hết rồi nên em tự tin vào khả năng tin học của em :D
em cũng đã tìm hiểu 1 số nguồn trên mạng và có thể hiểu đc 1 ít rồi ( cơ mà vẫn cần có sư phụ kèm cặp :( )... => tòm lại toàn thứ vớ vẩn ngoài cái thời gian rất rảnh =)))))))~.
Nay em làm đơn này xin đc trợ giúp cho em vào G nào đó tốt tốt tí để em tu chí làm ăn.
ai biết hoặc G nào tuyển mem thì cho em vào với nhé. thanks

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
newbie thi chịu bỏ tiền ra cho mấy thằng chủ group nó thuê acc sock vip 580k rồi nó giử pass nó mới chịu hướng dẫn .cmn

á đù :D

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D tuyển newbie làm offer hướng dẫn tận tình từ a-z, ko cần phải đầu tư socks:)

điều kiện đơn giản lém: cứ đưa thông ass trước thì sẽ thông offer:D

kianew

Senior
Reactions
100
MR
0.489
newbie thi chịu bỏ tiền ra cho mấy thằng chủ group nó thuê acc sock vip 580k rồi nó giử pass nó mới chịu hướng dẫn .cmn

Newbie đây , đang bị scam tiền sock , sock k mua , kêu trả lại tiền thì hứa cả 5,6 lần nhưng cả tháng rồi chả thấy đâu . Giờ gọi máy lúc nào cũng máy bận :oops:

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nếu không muốn bị như thế ! Thì bạn đi học riêng mệ đi ! đỡ phải mất công ! trên mmo này cũng có 1 vài ng đào tạo memb thu phí đấy :D:D
Làm việc mà không chắc chắn về công việc mình làm thì bỏ mệ ý định làm đi ! Chủ group giữ acc sock cũng đề phòng trường hợp bạn vào thăm dò ! làm éo ra gì ! Mất công dạy ! Trên đời này không ai rảnh mà dạy mấy thằng vô công dồi nghề làm đc vài bữa bỏ !:rolleyes::rolleyes:
Nhiều khi làm chủ group memb dạy được vài bữa chuồn chuồn ! chuyện gặp như cơm bữa ! Nên làm thầy nhiều khi cũng ức chế lắm :D:D:rolleyes::rolleyes: Phải có cái gì ràng buộc thì mới đỡ ức chế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week