Ask Newbie cần trợ giúp

Newbie12123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các cao nhân cho e hỏi. Em làm về chủ đề tổng hợp những đoạn hài trong phim, nhưng tại sao khi e đăng lên toàn dính bản quyền. Trong khi đó nhiều người đăng full màn hình mà k bị làm sao cả ( vd : e down phim của người đó về cắt ra phim Game of throne, bị dính bản quyền của HBO trong khi người đó k thuộc HBO)

Các cao nhân cho e hỏi. Em làm về chủ đề tổng hợp những đoạn hài trong phim, nhưng tại sao khi e đăng lên toàn dính bản quyền. Trong khi đó nhiều người đăng full màn hình mà k bị làm sao cả ( vd : e down phim của người đó về cắt ra phim Game of throne, bị dính bản quyền của HBO trong khi người đó k thuộc HBO)
mình cũng newbiew đang tìm tòi đây, phim của mình cũ xì cũng bị quét:D

cắt lại dưới 10s thôi. ko dính nhé bạn. dài quá dính hết

Các bác cho hỏi , nếu chơi Youtube , thì như thế nào vậy các bác , ý bảo là tiền có ổn định ko , hàng tháng dc 5tr ko nếu mình làm cả ngày từ 8h sáng -> 8h tối .
. mình rảnh cả ngày , muốn làm ít việc kiếm tiền dành dụm

Các bác cho hỏi , nếu chơi Youtube , thì như thế nào vậy các bác , ý bảo là tiền có ổn định ko , hàng tháng dc 5tr ko nếu mình làm cả ngày từ 8h sáng -> 8h tối .
. mình rảnh cả ngày , muốn làm ít việc kiếm tiền dành dụm
Thu nhập bấp bênh lắm bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week