Newbie chăm chỉ thì bao lâu thành thạo và kiếm $ khá??!(tất cả newbie nên vào tham khảo)

Các bác có thể ước lượng được với một newbie chăm chỉ, không sợ khó, không bao giờ nản, làm hết mình, khả năng tiếp thu cao thì bao lâu mới có khoảng thu nhập đầu tiên? và bao lâu có được mức thu nhập ổn định (>=200$/tháng) và bao lâu đạt thu nhập khủng (>=500$) từ offers??!!

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
~10 ngày đến 1 tháng bạn nhé . Còn kiếm dc nhiều $ hay ko thì bạn phải suyên năng test offer càng ngày càng biết làm nhiều loại offer sau này test offer dễ hơn nhiều . nói ra thì biết fake IP thì coi như biết làm offer download rồi .
Chỉ cần biết dc 1 2 con offer lead tho dù mới biết làm 1 2 ngày củng làm offer dc tiền triệu 1 tháng chứ ko cần pro ( vì cái này các pro ghét cay ghét đắng bọn newbie hỏi list offer )

Last edited by a moderator:
Upvote 0

h0rkzz00

Hero
Reactions
184
MR
0.004
Có một câu truyện ngụ ngôn như thế này:
"Một người leo núi gặp một người tiều phu và hỏi anh ta:
- Tôi phải đi bao lâu nữa thì mới đến được giếng nước

Người tiều phu ko nói gì và cứ thế đi tiếp. Người leo núi đành ngậm ngùi bước đi. Lúc này người tiều phu mới ngoảnh đầu nói:
- Anh phải đi tầm 30 phút nữa mới đến đc giếng nước.

Người leo núi hậm hực:
- Tại sao lúc nãy tôi hỏi thì anh lại ko nói.

Người tiều phu đáp:
- Anh phải bước đi thì tôi mới có thể nói cho anh đc là anh phải mất bao lâu mới đến đc đích, còn nếu anh cứ đứng yên một chỗ mà hỏi thì tôi không thể nào mà trả lời đc:
Truyện hay! Bắt tay vào làm đi các đồng chí. Đứng đó hỏi làm gì, cứ làm nhiệt tình và hăng say thì sẽ có ngày thành công thôi :))

Upvote 0

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
chuyện này khó nói. cho dù bạn có đem thời gian đạt mức đó của 100 người rồi chia bình quân, thì con sô đó cũng ko áp dụng dc cho bạn
cũng như đều là 1 đời người 70-90 năm, cùng xuất phát từ khu ổ chuột nhưng 1 người thành tỉ phú, 1 người vẫn ở chỗ cũ, cộng 2 cái lại chia ra thì đều là tỉ phú :)

Upvote 0

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Các bác có thể ước lượng được với một newbie chăm chỉ, không sợ khó, không bao giờ nản, làm hết mình, khả năng tiếp thu cao thì bao lâu mới có khoảng thu nhập đầu tiên? và bao lâu có được mức thu nhập ổn định (>=200$/tháng) và bao lâu đạt thu nhập khủng (>=500$) từ offers??!!
Sau 1 tháng tháng 2 mức 200$/ tháng còn thu nhập từ offer thì còn tùy không cố định:). Chủ yếu chịu tìm tòi

Upvote 0

dmxb0yus

Senior
Reactions
128
MR
0.004
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nhận đào tạo mem làm Offer, học phí 12 triệu/1thang. Bảo đảm học xong lương tháng ~500k :">. ai học PM mình nhé ;))

Upvote 0

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
cũng ko hẳn bạn nhé! Group mình vẫn nói cho nhau con off nào ăn được nhé! chỉ có PTU là thế thôi :D

- - - Updated - - -

Đúng là có duyên mới làm được thiệt! Mình thì làm cái gì ở ngoài thì toàn lỗ! đâm đầu vào MMO mới thấy lời :D

cay cú cái thời xưa mới bước chân vào mmo học ptu giấu như mèo giấu shi-t , éo thèm học nữa chuyển sang off luôn.

Upvote 0

4495

Junior
Reactions
81
MR
0.000
mõi con of nó đều có chỉ tiêu, ko phai rlaf con nào ăn cũng giống con nào. các bạn có hỏi mà ko chịu khó tự mình test thì mãi vẫn chỉ là con số 0 thôi, người ta có hướng dẫn thfi cũng chỉ cho các bạn cách dùng tool thành thạo. cùng lắm là chỉ cho 1 2 con of nữa. :binhsua41:

Upvote 0

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
ừ chăm chỉ đổ tiền vào offer nhưng giờ nó sắp thành dĩ vãng vì lời thì có lỗ cũng dài thôi

Upvote 0

kiemsiol

Newbie
Reactions
5
MR
0.020
nói chung phải chịu khó kiên trì , thì sẽ thành công thôi , chịu khó học hỏi kn của các pro đi trước . và tự tìm hướng đi mới chứ offer mãi cũng ko giàu lên đc

Upvote 0

biboct123

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Em hiểu căn bản là thế này không biết đúng không là việc chiến group hay solo đều có mặt lợi, hại riêng...với group thì buộc phải chia tỉ lệ với Admin nhưng bù lại có nhiều đồng đội hỗ trợ và nhận tiền trước từ Admin>>lỡ acc có bị gì thì admin là người "lãnh bảo hiểm", solo sẽ ăn trọn point ($) qua payment nhưng rủi ro bao nhiêu thì mình chịu hết vì các site đòi hỏi 1 mức min pay nhất định>>cày chưa đến die thì trắng tay...vào nghề mà không chịu khó rèn luyện, thích ăn dễ, cheat tùm lum>>làm ẩu, xài soft kém chất lượng>>0$>>nản, em nghĩ đây cũng là điều làm các Admin hay các tiền bối ái ngại khi chỉ dẫn newbie; thứ 2 chủ quan của em có thể là viêc "Fly" như 1 bác đã nói, tương tự như ý trên nhưng khi tách ra solo sau khi làm group thì newbie đã không còn nhát tay, kinh nghiệm hơn cũng như lọc lõi hơn>>sẽ so sánh với việc phải chia với Admin>>tách>>group mất nhân công>>năng xuất giảm. Đôi điều em tìm hiểu và tự suy luận, chỗ nào chưa đúng mong các bác góp ý thêm. Em thì dự sẽ tham gia 1 group lấy kn rồi cũng sẽ "ra riêng", thẳng thắng phải thừa nhận điều này không có gì phải che giấu cả, nhưng cái quan trọng là ở ý thức, đâu có gì là dễ dàng...các Admin hay pro họ cũng phải trải qua biết bao nhiêu mồ hôi, công sức cực khổ mới có ít $, mình không nên thấy thế mà ảo tưởng...có 1 pic "thu nhập offers...abc.." gì đó, nhưng nếu hỏi thêm rằng trong bao lâu tương tự như pic của em thì câu trả lời của các bro sẽ làm nhiều newbie ngao ngán, 100% là vậy. Không cần biết thu nhập bao nhiêu trong thời gian đầu, Admin đầu tiên trong thời gian tới (chưa biết) có thể em hợp tác em sẽ tặng 1mil bảo hiểm tại mmo4vn, số tiền không lớn nhưng thể hiện thành ý với những công sức các bác đã bỏ ra! Các bạn newbie mình nghĩ cũng đùng nên hỏi cũng như phán xét rằng "sao mà giấu này giấu nọ"...mình thì nghĩ thế này, nên tự hỏi "vì sao họ không chỉ"...cái gì đến dễ quá thường không bền các bạn à!!

Upvote 0

tranquangvl

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Khó mới thú vị bác! em tham khảo và chuẩn bị mọi kiến thức có thể để "đâm đầu" vào cho ngon :>. Em cũng đang dùng 1 số soft fake ip đơn giản để thực hành và làm cũng kha khá các survey, vẫn có điểm trong tài khoản nhưng do soft "free" nên trước sau gì cũng bị phát hiện :)>>vẫn cứ reg site khác làm tiếp>>tăng exp trước khi chiến thật = proxy!
bác dùng soft nào fake ip vậy share mình vs dz ko

Upvote 0

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
chăm chỉ 15% khả năng tiếp thu 5% khả năng tìm tòi 5% may mắn 75% trong vòng 6 tháng thu nhập >500$
Đó là theo ý kiến + kinh nghiệm của mình ^^ Cao nhân khác có lẽ có phương pháp tốt hơn nhưng loại bỏ cái may mắn thì cũng đạt được mức 200$ / 1 tháng

Upvote 0

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
Em không có ý kiến gì @@. Nhưng mà sao em thấy các topic chủ đề như này toàn chuyển hết sang nói offer thế :v.
Vẫn còn nhiều hình thức khác cá kiếm đc mà ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week