Newbie có nên tham gia captcha vào lúc này không

bfsunrise

Junior
Reactions
77
MR
0.001
Chào ae trong box captcha, chẳng là mình mới xin nghỉ việc và đang chờ tìm việc mới. Trong thời gian này mình có nhiều thời gian rảnh rỗi nên muốn làm thêm việc gì đó kiếm chút thu nhập. Tham gia forum từ hồi còn đi học nhưng mình chủ yếu sinh hoạt bên box invest thôi. Các pro cho mình hỏi bây giờ newbie tham gia captcha có được ko? Mới làm thì được bao nhiêu $/ngày. Mong ae giúp đỡ. Thanks!

tầm 3$/ ngày. Cũng tùy thuộc vào tốc độ đánh máy của bạn nữa. Bạn định gõ dự án nào?

captcha cũng là 1 cái nghề chứ k phải làm thời vụ hay làm chơi chơi
$ captcha tăng theo thời gian bạn làm vì nó phụ thuộc vào speed bạn gõ
newbie h gõ capt chắc tầm 7-8k/h :|

Thread mới làm thì. kiếm group nào vào làm 1 time xem sao. dân captcha làm lâu thì 1h từ 1$-->2$. còn người mới thì khoảng 0.4$-0.8$ còn tùy vào khả năng gõ.
box Captcha Ref có nhiều dự án thread xem cái nào hợp thì quất thôi.

sao nhiều ae chỉ hướng đi sao mà "mơ hồ" qá. muốn làm captcha thì lúc nào cũng được bạn nhé. nhưng phải cần có điều kiện cần và đủ như:
+ gõ phím tốt
+ chịu khó thức khuya
+ chịu khó giai đoạn đầu
+ yếu tố khách quan khác....
ps: chỉ pít có thể

sao nhiều ae chỉ hướng đi sao mà "mơ hồ" qá. muốn làm captcha thì lúc nào cũng được bạn nhé. nhưng phải cần có điều kiện cần và đủ như:
+ gõ phím tốt
+ chịu khó thức khuya
+ chịu khó giai đoạn đầu
+ yếu tố khách quan khác....
ps: chỉ pít có thể

chẳng cần phải thức khuya đâu bạn nếu gõ pix

Mình gõ captcha lâu rồi giờ trung bình 1h được 1800 hình, nhưng mà chỉ gõ kolo thôi mới được như vậy nên cũng được có gần 1$/h

Nhớ lại ngày đầu tiên gõ captcha được có 300-400code đúng /h thui nghĩ lại mà thấy ớn mới ngày nào cũng chỉ mong đước speed 20 là mừng lắm rùi:binhsua44:

Speed 20 ước mơ của em bây giờ:binhsua153:, mà gõ hơn tháng nay lẹt đẹt mới đc ở 14-15:binhsua123:

còn đi học thì lo học thôi,bạn mà là em tôi,cấm đụng vào cái thế giới forum tiền bạc này

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back