Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

HuuHung

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Qua một vài thời giạn lướt 4rum , học hỏi kinh nghiệm , tham gia dự án ... trên mmo4me
ban đầu mình là 1 newbie >>> tới nay vẫn chỉ là 1 newbiew (WHY) mình tiếp thu kém chăng ?
1. tham gia PTC ban đầu hý hửng , sau >>>kết quả thu về là lâu được pay dẫn đến chán nản
2. tham gia offer mua sock + nhờ thớt mua hộ cầm pin >>> kết quả ko thấy mặt thớt đâu . hoặc cứ loanh quanh rồi biến mất hút
3. tham gia like fanpage , like youtube >>> kết quả ngày thu đc không đến 1$ công bỏ ra quá lớn , đang làm site bất đắc kỳ tử
>>> chốt lại sau một thời gian thấy các pro hướng dẫn ko nhiệt tình , toàn muốn hưởng lợi từ newbie và mãi một vòng luẩn quẩn newbie thì vẫn là newbie . AE nào có suy nghĩ như mình ko ???

Tiên trách kỷ hậu trách nhân ,

tớ trước cũng là newbie giờ là lão làng rồi nè :D Trùm box chat luôn :D

t hơn 2 năm nhảy vào mmo rồi vẫn còn là newbie, cái gì mình chưa biết thì muôn đời newbie...sống lâu có lên lão làng được ko nhỉ :p
được cậu ak :)) . Giờ 90% topic đều na ná giống nhau . Nào là tuyển ref này nọ , Chung quy lại toàn đưa nhau vào chỗ die :D

em còn là học sinh muốn trang trải việc học sẵn mỗi ngày có chút thời gian rãnh nên chơi mmo nhưng thật sự khó kiếm scam every where :( ko biết vào đây có pro nào chỉ dạy hoặc cho em 1 lời khuyên

Cậu tham gia mmo từ khi nào. Cậu đã thử hết các hình thức trong 4room chưa. Biết đâu có thể cậu là pro của 1 thể loại nào đấy mà chính cậu không biết.
Qua box captcha nhiều người gõ captcha ngày cũng có thể kiếm được tầm 10$--> đấy nhá. Vẫn nhẹ nhàng hơn culi
Thời đại nào cũng không thể toàn là pro được mà vẫn rất cần có newbie như chúng mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week