Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
MMO thì tự tìm hiểu, mò mẫm là chính chứ nhờ ngta hướng dẫn thì ê là còn lâu. Còn bỏ tiền ra học ngta cũng ko dạy hết những gì ngta biết đâu.

HuuHung

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Chat with me via Skype
MMO thì tự tìm hiểu, mò mẫm là chính chứ nhờ ngta hướng dẫn thì ê là còn lâu. Còn bỏ tiền ra học ngta cũng ko dạy hết những gì ngta biết đâu.
bác này nói chuẩn này . Giả sử mình là pro anh em mình dạy có khi còn khó huống chi bọn newbie đâu đâu trên mạng . Khi nào site nát hoặc cần ref vào để ăn lợi nhuận , thì lúc ấy cần newbie :)))

Reactions
127
MR
0.000
Thớt chưa biết gì mấy mà đi đầu tư thua thiệt rồi kêu la người ta >>> không tốt.
Thương trường là chiến trường phải đâu ai cũng làm được nếu bạn không tự sáng tạo cho chính mình
Hãy kiếm tiền từ cái nhỏ nhất là đi cạp thử xem :D

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Nên chiến Youtube or Adsen.

Thớt chưa biết gì mấy mà đi đầu tư thua thiệt rồi kêu la người ta >>> không tốt.
Thương trường là chiến trường phải đâu ai cũng làm được nếu bạn không tự sáng tạo cho chính mình
ak đây theo mình thấy ko phải 1 mình mình bị đâu , mà anh em newbie dính gần như 100% nên mình kêu cho đỡ tủi thân thôi ;(

"không thầy đố mày làm lên" không bao giờ sai đâu c, đi lên từ cái nhỏ nhất thì cũng phải tìm tòi, học hỏi, có sư phụ là tốt nhất
Ra giá đi wa inbox mình scam cậu trước luôn =)) :D:D:D:D
t ăn cam đủ lắm rồi :p

mmobg

Junior
Reactions
229
MR
0.000
Chat with me via Skype
"Ko tien do may lam nen",gio chi co bo tien ra mua Tut la nhanh nhat,chu mo mam,ton thoi gian lam.xac dinh bo ra tam 100-200$ den tan noi hoc,hoac la GD trung gian hold tien. dam bao thu lai von nhanh thoi,ma lai hoc duoc nhieu kinh nghiem.
Day la y kien cua e. :v

OlanhGapHien

Junior
Reactions
70
MR
0.000
bác tâm sự chân thành quá :( . còn em thì biết đến ptc từ 4 năm trước cơ . hồi vẫn chưa có PC riêng và còn ở ngoài quán nét . thật sự cho đến bây giờ em vẫn chưa được 1$ nào vì cái người ta giới thiệu là bài đi copy từ đâu đâu ý :( . đến lúc mình đọng tay thì scam nyaf sca lọ . :(
chán lắm . nhưng đến giờ em vẫn giữ niềm tin mãnh liệt rằng e sẽ kiếm được từ mmo :)

bác tâm sự chân thành quá :( . còn em thì biết đến ptc từ 4 năm trước cơ . hồi vẫn chưa có PC riêng và còn ở ngoài quán nét . thật sự cho đến bây giờ em vẫn chưa được 1$ nào vì cái người ta giới thiệu là bài đi copy từ đâu đâu ý :( . đến lúc mình đọng tay thì scam nyaf sca lọ . :(
chán lắm . nhưng đến giờ em vẫn giữ niềm tin mãnh liệt rằng e sẽ kiếm được từ mmo :)
:T Chưa đc 1$ nào ?? :T:T

khanhsk

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
Qua một vài thời giạn lướt 4rum , học hỏi kinh nghiệm , tham gia dự án ... trên mmo4me
ban đầu mình là 1 newbie >>> tới nay vẫn chỉ là 1 newbiew (WHY) mình tiếp thu kém chăng ?
1. tham gia PTC ban đầu hý hửng , sau >>>kết quả thu về là lâu được pay dẫn đến chán nản
2. tham gia offer mua sock + nhờ thớt mua hộ cầm pin >>> kết quả ko thấy mặt thớt đâu . hoặc cứ loanh quanh rồi biến mất hút
3. tham gia like fanpage , like youtube >>> kết quả ngày thu đc không đến 1$ công bỏ ra quá lớn , đang làm site bất đắc kỳ tử
>>> chốt lại sau một thời gian thấy các pro hướng dẫn ko nhiệt tình , toàn muốn hưởng lợi từ newbie và mãi một vòng luẩn quẩn newbie thì vẫn là newbie . AE nào có suy nghĩ như mình ko ???
em cũng là newbie đây , nhưng theo em thấy MMO là 1 mỏ vàng lớn ! nhưng không phải ai cũng khai thác nó được. mỗi người có thế mạnh riêng, có người sẽ hợp với PTC, PTU,offer,... và có cả người thích hợp làm....scamer . quan trojng là bác phải tìm đi đúng đường, đừng núi này trông núi nọ, cố gắng kiên trì ắt thành công :)
p/s : thu nhập của em là 0.00001$/1 ngày :cool::cool::cool::cool::cool:

phuckhanhqn

Verified
Reactions
474
MR
0.000
tham gia cũng khá lâu r nhưng nói thực là chưa bao giờ trọn vẹn, vừa tham gia cái gì 1 phát là 1 là nát site. 2 là site scam @@, còn cái nào làm dc thì phải nói là cực lâu mới có tiền, mà tuyển ref chiến thì ko cạnh tranh bằng mấy pro đi trước , hazz ,âu cũng là do cái số :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week