Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

Mấy bạn newbie đừng để thằng này nó dụ nhé, nó chuyên dụ dỗ trai nhà lành đó
bạn nam nào khỏe mạnh đẹp trai pm mình chỉ cho cách kiếm tiền, đừng pm nó
vãi cả hình con lợn :))))) . giao thông ak bác

Đậu xanh Tun vỵt
ra chỗ khác chơi cho kiếm tí cháo coi

đập chai đập lọ gì mà gặp thèn tũn vỵt này cũng tiêu đó cả nhà
đừng nghe nó nha

Qua đây ta thông ass cho zdui hơn

Có 1 sự thật ko hề nhẹ là các thím new mới tham gia gần như 100% ko chọn captcha , vì thím nào cũng lười , mà đã lười từ cái chân cái tay thì cái đầu còn lười nữa , >>> nêu vẫ là nêu =)):confused:
Mình cũng là new nhưng mà 1 ngày gõ cạp cũng đc 2-3$ mà thêm cả PTC linh tinh lúc rảnh chưa cũng đc ít ít có tuần đỉnh cao đc nguyên cạp hơn 30$ :D:D:D
P/s : chỉ là chia sẻ với các thím new là hãy chăm chỉ lên :D:D:D

em là em hâm mộ bác từ lúc mới vào mmo! e dự nghĩ cạp pix! bài cho e cái gì làm với :3

@hanhyes, themen99 mod ban hết lũ này đi, toppic offer mà chat nhảm

Bạn thớt nhìn cái nick mình
Trymmo2013Member
Vẫn newbie huống chi bạn mới zô mấy ngày. Một số nghề các bro có học trường lớp đàng hoàng, có trình độ or năng khiếu IT rồi, còn mình không có gì sao so với họ đc.
Có điều mình ko đến nỗi như bạn, những gì mình mất chỉ có thời gian với 200k làm thẻ veri PP thôi
à còn tiền điện nữa

Kinh nghiệm của mình muốn chia sẻ với bạn là kiếm từng tí 1.
Học cách đừng để mất tiền trước khi kiếm đc tiền đã.
Không tham lam, ko nghe dụ dỗ, không tin bố con thằng nào hết.
Đừng có dại mà đưa tiền cho nó, ít nhất là mấy thằng ko có bảo hiểm.
chọn một nghề mà làm. chắc ăn, nhưng mà PTC thì ko nên, cái này vốn to mới nhanh có lãi, mới gọi là thu nhập đc, chứ tuần ( tháng ) vài $ thì ăn cám

Cụ tũn toàn thấy chém gió chứ có thấy share cái gì bao giờ đâu

Qua một vài thời giạn lướt 4rum , học hỏi kinh nghiệm , tham gia dự án ... trên mmo4me
ban đầu mình là 1 newbie >>> tới nay vẫn chỉ là 1 newbiew (WHY) mình tiếp thu kém chăng ?
1. tham gia PTC ban đầu hý hửng , sau >>>kết quả thu về là lâu được pay dẫn đến chán nản
2. tham gia offer mua sock + nhờ thớt mua hộ cầm pin >>> kết quả ko thấy mặt thớt đâu . hoặc cứ loanh quanh rồi biến mất hút
3. tham gia like fanpage , like youtube >>> kết quả ngày thu đc không đến 1$ công bỏ ra quá lớn , đang làm site bất đắc kỳ tử
>>> chốt lại sau một thời gian thấy các pro hướng dẫn ko nhiệt tình , toàn muốn hưởng lợi từ newbie và mãi một vòng luẩn quẩn newbie thì vẫn là newbie . AE nào có suy nghĩ như mình ko ???
mình là 1 newbie chính hiệu đây:)
mình chia sẽ kn tí ít cho anh em;)
thứ nhất bước vào MMO mà không có vốn thì chỉ kiếm vài $ /ngày là cùng:((cạp,ptc,thật sự tuyệt vời cho newbie,mình củng đi lên nhờ nó)
thứ 2 bạn phải bỏ thời gian tìm hiểu,các 4r nước ngoài các site mới ra,các thông tin hửu ít vv...o_O(trao dồi TA, tìm hiểu thông tin nhanh chóng,site nào ngon mà về tới MMO là củng sắp nát rồi:D)
thứ 3 Đầu tư đúng chổ(đừng tham lam rồi chết:cool:)
VD:bạn muốn ở không để có vài $ 1 ngày thì bạn phải có VPS,site treo máy)
+muốn có VPS thì bạn phải cần vốn(cái thứ 1)
+những site CMP,PTP vv...(bạn phải tìm hiểu site nào pay ngon,pay bao lâu,pay thế nào vv)(cái thứ 2)
+đầu tư ra sao(mua VPS về treo mà chưa gì site đó chết )

web bây h ít người làm :D . trước làm web giờ chuyển qua support hosting , domain nhiều time rảnh nên ngâm cứu MMO nhưng chưa thành :)))))
thế cái đó ko gọi là MMO thì gọi là gì thím ??o_O

bạn code web nền tảng nào mà bảo giờ ít việc?
code web đc mà k làm đc mmo thì thua bạn rồi, động não chút đi :confused:

mmo = make money online = kiếm tiền trên mạng . đã được xu nào trên mạng đâu ông ????
thế tôi hỏi ông cái web ông để trên mạng IT
không biết nói vậy nghĩ gì o_Otôi xem online tôi mua online thì ông gọi là cái gìo_O kinh doanh qua mạng à o_O

bạn code web nền tảng nào mà bảo giờ ít việc?
code web đc mà k làm đc mmo thì thua bạn rồi, động não chút đi :confused:
wordpress , drupal , joomla ...nói chung php . Ờ thế mà động vào mmo (offer , ptc ,...) lại khó thế mới tức chứ :mad::mad::mad:

thế tôi hỏi ông cái web ông để trên mạng IT
không biết nói vậy nghĩ gì o_Otôi xem online tôi mua online thì ông gọi là cái gìo_O kinh doanh qua mạng à o_O
bó tay tôi code web cho khách hàng chứ tôi có dùng đâu , có hiểu nhầm gì ko bạn :)

suy nghĩ của bạn k vượt xa khỏi mấy bài viết ở 4rum này nên bạn sẽ chẳng bao giờ khá hơn được.
vào https://www.freelancer.com/ kiếm việc đi bạn. còn bạn pro php + css + js ... thì mình nói thật là k thiếu việc ngoài đời cho bạn làm.

suy nghĩ của bạn k vượt xa khỏi mấy bài viết ở 4rum này nên bạn sẽ chẳng bao giờ khá hơn được.
vào https://www.freelancer.com/ kiếm việc đi bạn. còn bạn pro php + css + js ... thì mình nói thật là k thiếu việc ngoài đời cho bạn làm.
uh mình biết cái này :D , tiếng anh dốt lắm , giao dịch sao :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week