Ask Newbie gõ captcha bắt đầu từ đâu đây

Status
Not open for further replies.
kolo thẳng tiến :D

kolo là gì vậy , bạn có thời gian thì làm ơn nói rõ cho mình đc không.
box captcha có đầy đủ bạn vào mà xem, cái gì cũng hỏi thế này thì làm sao mà làm, mỗi dự án đều có 1topic riêng HD bạn vào tìm đi lười thế này làm sao chơi captcha ?

ok vậy để xóa topic này ^^
Cậu tự xóa được topic này tớ bán rẻ lại cho 1 acc Gogetsome bằng nửa giá thị trường nhé :D

Cậu tự xóa được topic này tớ bán rẻ lại cho 1 acc Gogetsome bằng nửa giá thị trường nhé :D
hehe đợi mod lên xóa chứ sao mình xóa đc , không biết acc Gogetsome là cài gì , để nghiên cứu từ từ đã , Sinh Viên nghèo kiếm tiền tiêu tết với GD thôi mà, mong mấy Anh thông cảm:p

đơn giản đầu tiên bạn nên học gõ 10 ngón trước đã. sau đó bạn nên làm trên những captcha đơn giản trước.
bên kolobitalo code ngắn dễ nhưng rate hơi thấp. 0,4 trên 1000.

Nẫy lướt 4rum đọc được 2 topic của bác , khuyên bác nên bỏ 1 ít tiền , tầm 1tr vào mấy trang ptc mà kiếm ăn , tùy không nhiều nhưng cũng được vài $ 1 ngày, và kiếm nhiều làm thêm, thấy bac đã nói không có thời gian là offer , mà còn chuyển qua cap, gõ vất cả lắm bác ạ và mất time nhiều , mấy anh em nào có level cao thì mới dễ ăn , chứ newbie mới vào , gõ được vài 3 hôm lại nản :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week