Help [Newbie] Góp gạo mua chung acc pre FSN chơi remote WU

kunsi

Junior
Reactions
281
MR
0.000
Sau 2 lần bị scam do ham rẻ mua VPS ,nên mình rút ra kinh nghiệm cho các bạn newbie rằng đừng nên mua vps của mấy lão hack cc nữa ,thà dùng hostleech còn hơn .Bên cạnh host leech thì cũng cần đầu từ acc pre(acc vip) để remote cho nhanh .Mình đang chơi WU nhưng khó có thể duy trì lâu dài được mà mua của mấy ông hack cc thì không tin tưởng được cho lắm nên quyết định mua hẳn acc vip xịn cho lành .

Bạn nào muốn tham gia thì thông báo trước cho mình để mình còn chốt sổ .Đóng 3 tháng 1
Chỉ tuyển tối đa 15 người .Đăng kí nhanh ko là hết chỗ ,vì mình còn post ở mấy 4rum khác nữa.

Lưu ý : Cấp acc để chơi PTU vì vậy sẽ cấp bằng teamview ,nghĩa là không giao pass cho các bạn được vì tình trạng đổi pass là mình sợ lắm rồi,định dùng mail yopmail nhưng mà vẫn ko lại đc với sự nhanh tay nhanh mắt của các bạn .
Mình chỉ gõ id pass vào phần remote trong host WU thôi .acc này dùng để remote FSN sang WU cho nhanh .
Còn bạn nào thích hàng free thì cứ đi mà sài ,được cái lọ thì mất cái chai thôi :(
Bạn nào có ý tưởng góp gạo với acc nào khác thì cho mình tham gia với nhé :) .
Các bạn phải chi ra 2,5$/3 month ,lấy $ là 20k thì các bạn mất 50k 3 tháng.
Ai tham gia thì đăng kí với mình qua YH : kunsiki9x
Chuyển khoản qua ACB hoặc VCB .
Chúc các bạn làm ăn phát đạt .

than trách phận cái giè, ko tìm hiểu kỷ thì chụi thôi, khối người bán vps uy tín ko mua ham rẻ chi~~! cha sonlove kìa uy tín @@!

thôi em sợ rồi ,bị vố của hoptac là sợ lắm rồi,định mua của soonlove rồi nhưng lại thôi .các bác nào dùng ngon thì cứ dùng thôi ,em không chơi .@damkiemhung : Biết thế nào là rẻ mà to mồm .Mua của hoptac cũng bằng giá của soonlove thôi .Còn live thì còn uy tín ,bao giờ bị chạy làng thì cũng như em thôi .Cứ bảo là tìm chỗ uy tín ,nhưng biết thế nào là uy tín .Nhiều người bảo uy tín hả :)) Đợi bao giờ hoptac quay lại thì hãy nói chuyện uy tín =))

Thấy các bạn newbia có vẻ vất vả quá, pm yh! wendy_penner tớ cho mấy acc FSO. nhưng 1 tahngs thôi nhé còn mấy acc dư

Chân thành cám ơn wendy ,nhưng tình hình là vẫn phải bỏ tiền ra mua thôi vì ko ai share mãi đc ,rồi vẫn phải tự thân vận động thôi :(

cứ làm ref của mình , cung cấp acc pre FSN + WUp cho các bạn remote thoải mái :binhsua76:

yahoo : taya.xiig :binhsua57:

Quên mình rồi à taya.xiig ,trong list YH của bạn có nick mình rồi mà kunsiki9x đây .

ko hiểu cái trò này lắm, vì toàn xài vps

Sài vps thì vẫn phải leech về rồi remote ,đây là remote trực tiếp giữa các host luôn,trong tích tắc là xong.
Acc này chỉ dùng để remote thôi và tất nhiên là sẽ không die đến khi nào nhóm còn duy trì .

Sài vps thì vẫn phải leech về rồi remote ,đây là remote trực tiếp giữa các host luôn,trong tích tắc là xong.
Acc này chỉ dùng để remote thôi và tất nhiên là sẽ không die đến khi nào nhóm còn duy trì .
Ụ, remote trực tiếp chỉ được lúc đầu thui, sau chậm lằm, thỉnh thoảng còn lỗi, không remote được, thà bác đầu tư cái HL để remote còn hơn :D

newbie thì PM nongthanhhoa khỏi phải góp nhé ;)). thích gì có nấy. tớ add cho sống mãi. trừ khi tớ bỏ ptu :)) ...còn sống hơn 1 năm :D tớ có vps nhưng mà chưa phát triển host nên chưa sài :D vì vps chỉ tiện khi chơi nhìu host chứ 1 host rmt nhanh gấp 1k lần ;))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week