Ask newbie học hỏi

Reactions
467
MR
100.590
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
em chưa chơi poker bao giờ click ptc chỉ có đúng 5$ pm làm vốn vậy có thể chơi không, nếu có thì cần một người có thể chỉ dạy được không
cảm ơn

Last edited:
thôi đi bạn hiền ak. Vì
1. số vốn quá ít
2. poker trực tuyến k0 đơn giản như bạn nghĩ đâu, bạn nên tìm hiểu những bài bên dưới trước khi đưa ra quyết định nhé

em chưa chơi poker bao giờ click ptc chỉ có đúng 1.5$ pm làm vốn vậy có thể chơi không, nếu có thì cần một người có thể chỉ dạy được không
cảm ơn
ô. tưởng đùa hóa ra thật à. pm yh luôn và ngay để lấy 10$ miễn phí chơi thử.

bạn tự đặt cho mình 1 qui luật và lun lun áp dụng đúng thì có thể làm được thui không gì là không thể :rolleyes:

kiếm thêm ít nữa đi bác,em trước cũng dep 10$ đánh bậy bậy h muốn chơi chính thức thì chắc em dep 100$

Chưa biết gì về Poker thì học luật chơi trước sau đó chơi Play money. Cảm thấy tự tin rồi hãy Dep $ vào chơi. Nhưng đẳng cấp giữa Play money và chơi $ thật rất khác nhau. Có thể mới vào chơi bạn sẽ thua 1 số tiền. Nhưng chơi chắc và đúng chiến thuật thì sẽ có lãi thôi. Poker ko phải là "con đường tơ lụa" cho mọi người lựa chọn đâu vì ko phải ai cũng kiếm sống đc = "nghề' này. Cũng phải trải wa nhiều cay đắng mới thành công đc. Chúc bạn có lựa chọn đúng đắn cho con đường kiếm sống" của mình.:D

em chưa chơi poker bao giờ click ptc chỉ có đúng 1.5$ pm làm vốn vậy có thể chơi không, nếu có thì cần một người có thể chỉ dạy được không
cảm ơn
À còn zụ có 1.5$ thì bạn để dành mua kẹo ăn thôi chứ sao chơi Poker đc.^^:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week