Ask newbie học hỏi

1,5$ thì hơi ít. Theo mình ít nhất cũng phải 10$ :D.
Hoặc bạn có thể bắt đầu chơi từ freeroll.
Về freeroll thì bạn có thể chơi các tour bên 888.

e có 10$ ai chỉ chơi với. mới chơi *** được 3$. chơi *** dễ hơn thì phải. cứ phút cuối ***. ăn ít nhưng tỉ lệ cao

pocker cần vốn nhiều tránh rủi ro. Còn muốn tìm hiểu thì tìm các trang free chơi thử

e có 10$ ai chỉ chơi với. mới chơi *** được 3$. chơi *** dễ hơn thì phải. cứ phút cuối ***. ăn ít nhưng tỉ lệ cao

Với 10$ bạn có thể chơi SnG 360 players buy-in 0,10$ bên PS. Đó là cái dễ chơi nhất mình từng biết (theo ý kiến của mình).
Ngày trước mình chơi khoảng hơn 100 games 1 ngày. TB đc khoảng ~8$ 1 ngày :D.

trò này cheat thử thắng mấy ván liền

Cheat kiểu j thế bạn? :D

Với 10$ bạn có thể chơi SnG 360 players buy-in 0,10$ bên PS. Đó là cái dễ chơi nhất mình từng biết (theo ý kiến của mình).
Ngày trước mình chơi khoảng hơn 100 games 1 ngày. TB đc khoảng ~8$ 1 ngày :D.

Cheat kiểu j thế bạn? :D
vậy bh pro thế nào rồi. ngày được hay mất. mà e mới biết cách chơi poker thôi. có chơi 1 tg rồi.

vậy bh pro thế nào rồi. ngày được hay mất. mà e mới biết cách chơi poker thôi. có chơi 1 tg rồi.

Mình cũng ko pro lắm đâu bạn. Gọi là "cũng biết đánh" thôi :))

Nếu tính cả downswing thì chắc cũng tầm khoảng 5, 6$ 1 ngày. Nhưng grind sng thì mất thời gian kinh khủng nên giờ mình chuyển qua 888 đánh tour rồi. :))

nói chung là không bác nào nhận hả
e mới có 5$ thôi

Nếu bạn chưa chơi poker bao giờ thì mình khuyên bạn nên tự tìm hiểu trước cho đến khi đạt một trình độ nào đó rồi mới nên đi hỏi những thứ bạn còn khúc mắc.
Chứ đi hỏi mấy ông pro người ta cũng ngại chỉ cho bạn từ những bước đầu tiên lắm =.=
Bạn cứ nghiên cứu đi có j cần hỏi pm mình cũng đc hehe :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week