newbie học nghề :(

Reactions
0
MR
0.000
E là newbei có niềm đam mê về máy tính và thích sự tìm tòi và khám phá về internet ....Giờ e mún thử sức mình trong MMO nhưng là newbei nên giờ e đang hỗn loạn k biết bắt đầu từ đâu :( Các bác, các chú ,các a ,các các chị, các e...... cho e pít e nên làm jk và bắt đầu từ đâu dc k? e đã tham khảo qua offer, task, ..... cũng pít sơ sơ.. Mọi người ai có lòng chỉ dẫn và thu nhập e về nhóm để e học hỏi dc k? E cần cù, chịu khó ,nhanh hiểu, time rảnh nhiều . Mong 1 bác pro nhận e làm đệ tử ruột dậy dỗ và cùng chinh chiến k? @@..... E ở Bắc Ninh. Rất mong dc 1 sư phụ thu nhập ! Mong admin và các bác giúp đỡ :D

E là newbei có niềm đam mê về máy tính và thích sự tìm tòi và khám phá về internet ....Giờ e mún thử sức mình trong MMO nhưng là newbei nên giờ e đang hỗn loạn k biết bắt đầu từ đâu :( Các bác, các chú ,các a ,các các chị, các e...... cho e pít e nên làm jk và bắt đầu từ đâu dc k? e đã tham khảo qua offer, task, ..... cũng pít sơ sơ.. Mọi người ai có lòng chỉ dẫn và thu nhập e về nhóm để e học hỏi dc k? E cần cù, chịu khó ,nhanh hiểu, time rảnh nhiều . Mong 1 bác pro nhận e làm đệ tử ruột dậy dỗ và cùng chinh chiến k? @@..... E ở Bắc Ninh. Rất mong dc 1 sư phụ thu nhập ! Mong admin và các bác giúp đỡ :D

Đi học đi mmo cái dề :))

Upvote 0
Chào bạn, bạn là Newbie hãy thử sức mình với các hình thức đơn giản trước như Captcha và PTC, rồi từ từ hãy tính đến các hình thức cao cấp hơn, nếu 2 hình thức đơn giản này mà bạn không thể tham gia được thì những hình thức khác mình nghĩ bạn sẽ không đủ sức tham gia, bạn hãy thử 2 hình thức này trước rồi sau đó tiếp tục thử các hình thức khác, đây là kn bản thân mình khuyên bạn như thế :)! Chúc bạn thành công !

Upvote 0
mình nghĩ newbie thì nên đến với ptc đầu tiên sau đó đến captcha , cũng nên sang box other để có cơ hội tìm kiếm cách kiếm tiền khác . không nên lao vào offer và ptu vì hai loại này cần đào sâu và có người hướng dẫn là tốt nhất :binhsua121:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week