Spotlight newbie hỏi pro cheat PTU ngày vài nghìn lượt daw....

Status
Not open for further replies.
nếu code tool tự down link
tự lấy socks từ 1 file txt + thuê dịch vụ bypass captcha 1$=1k code thì chắc đc :D

ông này dạo này nồi tiếng với những topic chem' gió thành bão gê nhỉ. tình âm mưu gì mà tư PR gê thế @@!

nếu làm như ông có ăn. đi spam mấy site làm dek ji`. ngồi mua vps tư sướng cho rồi =))

có thể viết đc tool lấy sock từ 1 file txt + và gửi link hình capcha cho dịch vụ bypass captcha
nhưng mà ko biết lấy sock ở đâu,và chưa sử dụng dịch vụ bypass captcha bao giờ

ai muốn hợp tức,thì pm ^^! ,thử thui,mình cũng ko dám nói là dc hay không

có thể viết đc tool lấy sock từ 1 file txt + và gửi link hình capcha cho dịch vụ bypass captcha
nhưng mà ko biết lấy sock ở đâu,và chưa sử dụng dịch vụ bypass captcha bao giờ

ai muốn hợp tức,thì pm ^^! ,thử thui,mình cũng ko dám nói là dc hay không
nghĩ sao phí time vậy ? 1 file 250mb download khoảng 30p --> ngày được 48 DL vậy thì có được bao nhiu tiền đâu !
để time đó viết ctr auto pót , auto spam có lý hơn

hix hôm nay được có 9 cái sale. chán mọi hôm hơn 10 cái vậy mà giờ....thấy nản càng ngày càng đi xuống

thế này thì cheat làm cl j :-j, Nổ thì nổ nó vừa vừa thôi.

Thê này cứ bảo sao Thanh hóa đi đâu cũng mang tiếng :-<

Này thì pay

còn 1 cái acc Wupload ra đi nữa mà xóa thư rồi . Cho dù bạn chứng minh cách nào đi nữa . Mình có site riêng + post trên 500 4r còn die với FSN va WU đây . Host nó làm ra đâu phải dễ ăn bằng trò này

Này thì pay

còn 1 cái acc Wupload ra đi nữa mà xóa thư rồi . Cho dù bạn chứng minh cách nào đi nữa . Mình có site riêng + post trên 500 4r còn die với FSN va WU đây . Host nó làm ra đâu phải dễ ăn bằng trò này
ban da cheart roi ah tks :D... hỏi thôi vì thấy lên tiền :D

ơ cái DKM khiến mày đọc ah. mà tao hết tiền nên chơi ptu k được hả? ảnh hưởng mày không? tao không bít thì hỏi thế thôi.mà mày nói được vậy ah.
lại vô văn hoá rùi. làm thì chẵng chụi làm. lên lập topic chém gió thành bão. cút di cho nước nó sạch.:binhsua38:

120 x 5 VPS amon chạy tool auto download còn chưa ăn thua nói chi 3 con vps download dc nhiêu lượt vậy bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week