Ask Newbie hỏi về các từ nóng và reg net bằng info việt.

NhuMotGiotLe

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chào các pro ... các pro có rảnh cho em hỏi mấy vấn đề nho nhỏ với ạ ( em gà nên hỏi nhiều câu có thể là ngu nên đừng chửi em !!)
1 - Em muốn bắt đầu làm offer thì cần đầu tư những gì khoảng khoảng bao nhiêu tiền ạ ?
2 - Các phần mềm cần thiết làm offer là gì ạ ( androi, ió , pc ) bác nào chuyên mảng nào thì rành cho em xin ít thời gian gõ cho em xin tên mấy phần mềm .
3 - Lead là gì ạ ?. Thấy các pro hay nói lead mà e chả hiểu gì @@
4 - Có net nào reg inffo việt nam mà vẫn pay không ạ . Hay bắt buộc phải đi mua nick ạ ?
5 - Nếu mua nick thì sẽ đc hỗ trợ gì ? Khi admin của net đó gọi xác nhận thì có người nghe và xác nhận cho mình không ? Có đc gửi file ảnh cmnd đúng info không ? ( em nghe nói hay kiểm tra , lúc thì gọi điện xác nhận , lúc thì bắt gửi ảnh cmnd )
6 - Nếu em không mua web mà tự làm web thì cần những code gì ạ ? Nếu mua web thì mua web ở đâu ạ ?

Em mong các pro cho em xin ít thời gian rảnh để hiểu biết rõ hơn , kiếm thêm tiền cơm cháo giúp bố mẹ :D

nguyenkokomi

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
pc hay android hay ios thì tìm hiểu từng cái 1 đi bạn ạ. mình cung newbie mình chọn android trước đã.
Làm android cần các tool giả lập như
- bluestack, android4x;
- change thiết bị xchange, akchange
- tool chạy rrs
- tool fake ip....
bạn chịu khó search 1 thời gian chứ các pro không có time nc vs bạn đâu

SoaiSaker

Junior
Reactions
144
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Giờ bạn có net, site thì tiếp theo bạn sẽ làm gì????
Offer là gì còn chưa biết thì đã đòi làm admin rồi :D
Thế này chỉ làm giàu scam và làm khổ bố mẹ bạn thêm thôi chứ đừng nói là cháo.
Cố gắng xin 1 sub hoặc admin uy tín làm mem vài tháng rồi lại nghĩ đến cái cao siêu hơn nha bạn =))

cobevang9x

Junior
Reactions
102
MR
0.001
Chat with me via Skype
Các bác cứ ném đá em nhiệt , em hỏi cho biết thôi chứ , em cũng tìm hiểu 3 tháng nay rồi @@
3 tháng mà chưa hiểu được lead thì hơi chậm! bác cứ đi từ đầu tới đâu chắc đó! Cái bác hỏi nó nằm gần chặng đường cuối rồi!
Bác cứ làm cheater trước đi! Cố cheat tầm vài app bác hiểu qua cơ chế + Tool rồi lúc đó hãy tính chuyện bõ $ làm admin net! Tin chắc tới đây thì bác chỉ sợ không có $$$ thui chứ có $ bác át tự biết cách làm ! chúc newbie nhanh thành admin và tránh được scam :D

Reactions
29
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Các bác cứ ném đá em nhiệt , em hỏi cho biết thôi chứ , em cũng tìm hiểu 3 tháng nay rồi @@
3 Tháng mà trình độ còn hỏi những câu như thế này thì bạn nên dành thêm 3 tháng nữa để tìm hiểu thêm.Ko thì đi xin làm mem bình thường tháng kiếm vài triệu rồi học hỏi thêm. Đừng mơ cao xa quá khi bạn chưa từng trải và thực hành nhiều !

TAKASHO

Hero
Verified
Reactions
489
MR
1.589
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bác tiềm hiểu 3 tháng rồi ko biết lead là gì , đi làm mem đi bác con offer bác chưa hình dung nó ra sao , chưa biết làm offer mà đòi làm ad , kiểu như học lớp 5 đòi trình độ cao bằng thằng lớp 12

PaddyVu2

Senior
Reactions
139
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Lead là kiếm tiền,có nghĩa là bạn làm 1 offer nào đó,nếu nó trả tiền cho bạn tức là bạn đã lead :)
Thớt cứ xài hàng Việt Nam đi chả xoắn j đâu lead cũng nhiều,mình click có 30 mà đã lead đc 2 em rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week