Newbie hỏi về kiếm tiền với vcc và ssn

hoangthach04

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Tình hình là em có lượng lớn vcc và ssn fake. Không biết có cái survey hay cách nào kiếm tiền từ nó ko? Bro nào chỉ dẫn em với

VCC
MasterCard, 5271190242643112, 01/14
MasterCard, 5173582815239055, 08/13
MasterCard, 5263067393947775, 07/13

SSN
263-04-0357
567-05-2732
048-05-6065

Sr. Mấy cái này mình lấy cách đây 10 ngày. Ko sài được là đúng rùi! Mình đưa là để mọi người hình dung hàng Fake của mình ntn thui. Bro nào biết thì hương dẫn cho newbie với!!!!

Upvote 0
*** ssn thường mà mún dùng để làm off với survey thì phải bao gồm lun cả dob, mothername mới làm đc, còn nếu cầm *** k thì chỉ có làm cashback hoặc aff :D

Upvote 0
Biết chủ thớt kiếm mấy cái này ở đâu, nhưng thông cảm là ko share dc
Lí do thì aj cug biết rồi
cậu kiếm cái này ở đâu??? hack shop hay lại đc share ở mấy trang ug :|
vấn đề chính là thực sự chúng t k cần dùng nhìu, còn nếu có ssn có kèm lun cả cc live thì mình khuyên chủ thớt đem đi bán, có giá lắm :D tầm 10$ 1 ssn full info bao gồm cả ***, còn mục đích của việc vì sao đc mua đến 10$ thì mình k mún bàn luận thêm ;). Còn nếu mún làm off hay các kiểu cậu có thể mess inbox mình mình chỉ cho :D

Upvote 0
Nếu hàng thật thì có nhiều cách lắm bạn ạ
Hàng thật thì em hỏi làm j nữa bro

*** ssn thường mà mún dùng để làm off với survey thì phải bao gồm lun cả dob, mothername mới làm đc, còn nếu cầm *** k thì chỉ có làm cashback hoặc aff :D
Thanks Bro đã tư vấn

Biết chủ thớt kiếm mấy cái này ở đâu, nhưng thông cảm là ko share dc
Lí do thì aj cug biết rồi
Hàng Fake thì nhiều mà, có j đâu mà giấu giếm! @@

Upvote 0
vấn đề chính là thực sự chúng t k cần dùng nhìu, còn nếu có ssn có kèm lun cả cc live thì mình khuyên chủ thớt đem đi bán, có giá lắm :D tầm 10$ 1 ssn full info bao gồm cả ***, còn mục đích của việc vì sao đc mua đến 10$ thì mình k mún bàn luận thêm ;). Còn nếu mún làm off hay các kiểu cậu có thể mess inbox mình mình chỉ cho :D
Bro chỉ em với

Upvote 0

Trình độ em đâu đủ để kiếm được mấy cái đó. Lang thang trên mạng thấy mấy cái hay hay down về dùng thui. @@

Upvote 0

Hi ko liên quan j UG cả

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week