Ask Newbie hỏi về payout net furthermobi + Kissmyads

Reactions
200
MR
0.023
Chào các bác, em đang tập tành làm admin site offer và mới sắm được 2 cái acc further, kiss để bem offer android :). Do chưa có kinh nghiệm làm net nên có 1 số câu hỏi rất mong nhận đc sự giúp đỡ của các bro:):

1. Minpay, Lịch payout của 2 net trên vào ngày nào?
2. Em nhận $ bằng pp khi nó pay thì có cần up lên cho net cái gì ko? như Tax hay w8 gì đó. Hay chỉ đợi đến ngày tiền về?

Newbie rất cần có người đi trước mách nước chỉ lối nên có bác nào nhận đệ thì cho em theo với nha;) ( ở hà nội thì càng tốt:D). Em hứa đóng học phí đầy đủ

Chào các bác, em đang tập tành làm admin site offer và mới sắm được 2 cái acc further, kiss để bem offer android :). Do chưa có kinh nghiệm làm net nên có 1 số câu hỏi rất mong nhận đc sự giúp đỡ của các bro:):

1. Minpay, Lịch payout của 2 net trên vào ngày nào?
2. Em nhận $ bằng pp khi nó pay thì có cần up lên cho net cái gì ko? như Tax hay w8 gì đó. Hay chỉ đợi đến ngày tiền về?

Newbie rất cần có người đi trước mách nước chỉ lối nên có bác nào nhận đệ thì cho em theo với nha;) ( ở hà nội thì càng tốt:D). Em hứa đóng học phí đầy đủ
Cái acc 2011 mà newbie ai tin nổi :D

Further mobi mình ko làm nên không rành lắm. Còn Kissmyads thì min pay 50euro, pay vào 15 và 30 hàng tháng. Tức là 1-15 làm thì 15 tháng sau có tiền và 16-30 thì 30 tháng sau có tiền. Trước khi làm nên up Tax chứ không đến khi làm xong nó không pay.

kiss giờ đăng ký rất khó! nếu đăng ký thì nhớ xin cái passport nhé! bjo check kinh lắm, vừa bị Staf nó sờ gáy, hỏi up cho nó cái passport! :D, có chơi thì chuẩn bị sẵn. nếu Add Tax thì nên dùng skype cho thằng manager quản lý mình. Chém gió nó 1 lúc rùi gửi cho nó.

Vừa bị block 2 acc kiss. Further thì nó sẽ để làm thời gian rùi hỏi : '' Are you from Vietnam ?''
Rùi bắt đưa info bank cho nó !!!:(:(:(
Sắp được ăn hành rùi đó.

Further mobi mình ko làm nên không rành lắm. Còn Kissmyads thì min pay 50euro, pay vào 15 và 30 hàng tháng. Tức là 1-15 làm thì 15 tháng sau có tiền và 16-30 thì 30 tháng sau có tiền. Trước khi làm nên up Tax chứ không đến khi làm xong nó không pay.
bờ rồ cho em xin cái yahoo học hỏi chút được k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week