Suggest Newbie hướng dẫn kiếm 10$ 1 ngày

maratala

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Bữa có bác chửi nên tớ hơi nhột, mà công nhận trên forum nhiều bạn newbie hỏi cách kiếm tiền thiệt, mà mình thấy trên google đâu thiếu, quan trọng bạn phải biết sàn lọc kiến thức, với vắt 1 tí chất xám là được. Mình cũng là 1 newbie, nên mong các pro đừng chém. Mình chỉ giúp các bạn newbie định hướng sơ sơ thôi nhé, còn các bạn tham gia vào mảng nào, kiếm được bao nhiêu là do các bạn. Quan trọng nhất vẫn là tìm tòi học hỏi, không có ai giàu mà không phải tìm tòi học hỏi hết các bạn ak, Còn chơi MMO thì mình khuyên các bạn nên lập nhóm chơi, cùng chiến với nhau cùng chia sẽ kiến thức cho nhau, mỗi người biết 1 ít là thành nhiều rồi. Trước thầy mình dạy người Nhật chất xám cũng như người VN mình thôi, nhưng người ta biết làm việc nhóm, còn VN mình thì hơi ích kỷ nên ít khi chia sẽ kiến thức cho người khác. Thì chúng ta cũng nên lập nhóm chiến, không share ra ngoài cũng được (vì ai cũng biết share nhiều thì nhanh nát), cật lực cả buổi trưa mới viết ra được cái bài này các bác newbie vào xem nhé, mình chỉ nói về PTC, mai sẽ tới rút gọn link. :p http://hackermara.blogspot.com/2016/06/huong-dan-kiem-10-1-ngay-bang-hinh-thuc.html?m=1

Last edited:
Newbie giờ vất vả nhỉ hồi đó mình mới vào mmo đã thấy mấy thread tuyển offer cấp sock đầy ra đã vậy còn chỉ dẫn tận tình lắm giờ cả triệu 1 khóa vậy thấy mình hên quá:D

Upvote 0
trước còn cần ref chứ giờ ref nhanh nản nên cũng chẳng có lợi. mình thấy lập khóa học vậy ý nghĩa mà bác :D
Mình nói cái nha mấy cái này hồi đó thì còn hiệu quả chứ bây giờ nhiều ng biết quá rồi nên thành ra mấy site cũng để ý. Mình chủ yếu chiến off nhưng vẫn còn lien hệ mấy bác mod và mấy ông tuyển ref còn cụ thể mình ko nói được nhưng với newbie ko có vốn thì vậy cũng đủ sống. Khuyên mấy bạn newbie muốn chiến mmo lâu dài nên tích vốn tìm ng dạy đàng hoàng ý kiến cá nhân :D:D:D:D

Upvote 0
hiện bác thớt đang kiếm tiền từ nguồn nào v bác ? e hỏi ngu cái ạ
bác có tuyển member dô team thì choe 1 chân với nhé

Upvote 0
nghe bác nói thì cũng ok, nhưng nick bác mới quá em hơi lo, :v

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member