Newbie kiếm 400k 1 ngày là pro hay gà =))

400k/1 ngày ==> 1 tháng 12 tr. bằng lương của bộ trưởng rồi đó bạn :p.

hihi , tức là không có tuyển ref nữa , giờ ăn 1 mình thui ^^

400k/1 ngày ==> 1 tháng 12 tr. bằng lương của bộ trưởng rồi đó bạn :p.

sao bằng dc bác , bộ trưởng công việc ổn định , mmo công việc thất thường , nay đây mai đó mà bác

Như tiêu đề hihi , hôm bữa em làm job được hơn 20$ mừng phết , tập sự vậy chắc cũng ok rùi ( theo em nghĩ vậy ) . Có 1 điều là không phải ngày nào cũng thơm như vậy , thường thường có 2$ / ngày àh , tự nhiên hôm bữa job tuồn về

tính trung bình thôi, tính Tuồn thì hơi thốn, ngày 2$ thì đủ bữa ăn đạm bạc,

mà ko xác định theo mmo lâu dài thì ngày 2$ ăn sống qua ngày cũng dc, sau này học xong có nghề ngoài làm cho nó đỡ phải suy nghĩ sợ bấp bênh như mmo

.

Đừng mừng vội
NÊN NHỚ: MMO KHÔNG BAO GIỜ ỔN ĐỊNH VÀ CŨNG CHẲNG BAO GIỜ LÀ NGHIỆP CẢ ĐỜI

Đừng mừng vội

Không đồng tình với cậu. Chằng qua là cậu không làm trong những mảng ổn định thôi. MMO nó rất rộng và bao gồm những mảng lớn nhỏ khác nhau. Ví dụ có những mảng ổn đinh như : mở dịch vụ cung cấp sản phẩm (buy/sell) , writting (viết bài), build authority sites....

Đừng mừng vội
tự dưng đọc đc, xin phép quote cái :D facebook nó cũng làm mmo, google nó cũng thế bạn à

tự dưng đọc đc, xin phép quote cái :D facebook nó cũng làm mmo, google nó cũng thế bạn à
Mấy bác toàn nói cái lớn, vì nó có tổ chức chuyên nghiệp, có người quản lý được qua đào tạo, có nhân viên được học qua các trường lớp. Còn các bác làm các ngành trong MMO4ME này (Ofer, PTC, PTU, Captcha ... ) có dám chắc là sẽ theo nghiệp với nó suốt đời ko ? Mình nghĩ ko ai dám tl là có đâu !

Như tiêu đề hihi , hôm bữa em làm job được hơn 20$ mừng phết , tập sự vậy chắc cũng ok rùi ( theo em nghĩ vậy ) . Có 1 điều là không phải ngày nào cũng thơm như vậy , thường thường có 2$ / ngày àh , tự nhiên hôm bữa job tuồn về
cho em theo nghề với anh ơi! sinh viên nghèo cần tiền mua vé về quê ăn tết

Chuẩn nhất phải là thế này :
1 ngày tổng cộng thu nhập được $20 thì ở mức độ Supper Newbie
1 tháng tổng cộng thu nhập được $20 thì lên chức Newbie ko ai dám nói gì rồi
1 quý tổng cộng thu nhập được $20 bạn bắt đầu bước lên con đường chuyên nghiệp rồi đó
6 tháng tổng cộng thu nhập được $20 mọi người phải trầm trồ ngưỡng mộ
1 năm tổng cộng thu nhập được $20 thì bạn là một ngôi sao sáng giá nhất trong bầu trời MMO
2 năm tổng cộng thu nhập được $20 thì chắc chắn bạn là siêu nhân từ khi trái đất hình thành cho đến giờ, đâu đâu cũng biết bạn là ai :)
3 Năm ko đc nổi 1$ thì gọi là gì hả Bro?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom