Cheat Traffic Newbie kiếm Boss

Nếu có 100tr mình đã không cực khổ mấy ngày nay ^^
Mình đùa cho vui thôi. Nếu newbie thì thật sự cần 1 khoảng thời gian dài để trải nghiệm và học hỏi đó cậu ạ. Làm MMO này quan trọng là khả năng kiên trì của bạn(50%) và do may mắn chiếm 50% còn lại. Bạn nên đọc thật nhiều những topic, comment của các tiền bối đi trước chắc chắn nó sẽ giúp bạn đc khá nhiều vấn đề trong MMO này. Đừng mơ mộng đến chuyện sư phụ, boss hay ai đó giúp đở bạn ngay từ lúc mới vào MMO. Điều này chỉ xảy khoảng 10% thôi. Cứ từ từ mà tiến đừng nóng vội làm gì. Gút Luck! <3

Mình đùa cho vui thôi. Nếu newbie thì thật sự cần 1 khoảng thời gian dài để trải nghiệm và học hỏi đó cậu ạ. Làm MMO này quan trọng là khả năng kiên trì của bạn(50%) và do may mắn chiếm 50% còn lại. Bạn nên đọc thật nhiều những topic, comment của các tiền bối đi trước chắc chắn nó sẽ giúp bạn đc khá nhiều vấn đề trong MMO này. Đừng mơ mộng đến chuyện sư phụ, boss hay ai đó giúp đở bạn ngay từ lúc mới vào MMO. Điều này chỉ xảy khoảng 10% thôi. Cứ từ từ mà tiến đừng nóng vội làm gì. Gút Luck! <3
CÁm ơn ạ ^^

Cậu học không? Nghiêm túc nhé! Mình sẽ đào tạo riêng cho cậu, nắm tay chỉ việc đảm bảo lương cứng tháng đầu là 50tr.
Đơn giản lắm chỉ cần cậu đóng học phí 100tr cho mình là được. Sau đó chúng ta tiếp tục. :) ib vùng kín mình nhé.
50tr/tháng thì cần quái gì 100tr học phí :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week