newbie mới được dạy off

ITHieu

Junior
Reactions
43
MR
0.176
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Đù. Ngon thế , thằng thầy, mà offer chắc ngày càng nát, nhiều newbie biết quá, và yotube share đầy. chủ yếu là kiếm được net or app để làm.

nexttime

Junior
Reactions
70
MR
0.030
tình hình là hôm qua e bỏ 500k ra để học off android. bác ý dạy cho e change bs, fake ip bằng ssh. nhưng mà giờ e làm cho net của bác ý có 0,08/ 1 lần lead . mầ mỗi lầ lead gần chục phút rồi . :( . a có net nào rate cao cao hơn 1 tý tẹo không ạ
Bác thật là .................................................

anhnghi

Hero
Verified
Reactions
231
MR
0.310
X.com
500 đối với người không biết mà được dậy là rẻ rồi. Đỡ phải mất công tìm tòi. Trước mình bỏ 500k mà còn ko ai thèm dậy

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
la
là sao bác
Public thông tin mà cái thằng đã dạy bạn đó lên đây cho newbie họ tránh, và cần học offer mình có thể hỗ trợ free :D. Thằng admin dạy bạn nó không đáng mặt làm admin đâu, kiếm vài trăm lẻ từ những người không biết thì hiểu độ kiếm tiền của nó khủng đến tầm nào rồi đó :D

photuong1994

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Public thông tin mà cái thằng đã dạy bạn đó lên đây cho newbie họ tránh, và cần học offer mình có thể hỗ trợ free :D. Thằng admin dạy bạn nó không đáng mặt làm admin đâu, kiếm vài trăm lẻ từ những người không biết thì hiểu độ kiếm tiền của nó khủng đến tầm nào rồi đó :D
Public ku đó cái nào.

binbin12485

Junior
Reactions
52
MR
0.121
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sói có cái tool auto lead nào ko nhỉ, kết cái này mà k thấy ai show :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week